cần site mua wmz ai biết cho mình cái link cái

quangdx

Banned
Reactions
425
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình cần có 5 wmz mà mấy ông forum cẩn thận quá anh em có trang nào auto bán wmz báo mình cái link mua cho nhanh đang cần gấp anh em hộ trợ mình tí

ko cẩn thận để mất tiền à???

Giao dịch 5WMZ thì pm mấy ông trung gian đó . Với số tiền nhỏ thế này thì mấy ông đó làm hộ thôi ko có tính phí đâu. Thế là tiết kiệm đc mấy k rồi nhé ;)

mua Site thường là 21.6 ->21.8 , mua trên small trade thường là 21.1->21.2 => chênh lệch 500 vnd /1$ => Lợi hơn 2k5 VNĐ ;)

Upvote 0
Không cẩn thận để mất tiền hả bác thớt! 1$ scammer còn scam được, nói chi 5$. Mà bác nói mấy ông forum cẩn thận thì bác còn cẩn thận hơn đấy! Haizzz!

Upvote 0
cho mình link 1 ông không để ý lắm mấy cái này
???? Cái gì đây @_@

2 cái link trên kia ko là link là cái gì @_@

ex24h.com là của exchange24h
exz.vn là của baotrungvn

ko biết chủ topic đang làm cái gì nữa. Xin link thì link đã cho rồi, gợi ý giao dịch theo hướng có lợi cũng gợi ý rồi, người muốn giao dịch theo hướng có lợi cũng đã mở lời rồi.

Xử lý nhanh đi ;)

Hay là chủ topic đang cù nhây để có bạn nào vào send trước 5$ cho chủ topic ;)

Upvote 0
Không cẩn thận để mất tiền hả bác thớt! 1$ scammer còn scam được, nói chi 5$. Mà bác nói mấy ông forum cẩn thận thì bác còn cẩn thận hơn đấy! Haizzz!

Pó tay với forum giờ bùng nổ kiểu : có vài $ scam làm gì, send trước cho mình đi. Cảm thấy send trước đc thì gd?.... abc,xyz...

Nói chung là cứ nhờ trung gian cho an toàn, còn nghe thấy trung gian mà chúng nó ko muốn giao dịch hay chạy thì làm ngay 1 topic report cho ra luôn cho nó khỏi tinh ăn kiểu trẻ ranh :D

Upvote 0
???? Cái gì đây @_@

2 cái link trên kia ko là link là cái gì @_@

ex24h.com là của exchange24h
exz.vn là của baotrungvn

ko biết chủ topic đang làm cái gì nữa. Xin link thì link đã cho rồi, gợi ý giao dịch theo hướng có lợi cũng gợi ý rồi, người muốn giao dịch theo hướng có lợi cũng đã mở lời rồi.

Xử lý nhanh đi ;)

Hay là chủ topic đang cù nhây để có bạn nào vào send trước 5$ cho chủ topic ;)

sr dis bao giờ cần 5 $ xu lẻ , vì có khách cần refun nên mới khổ thế này , cảm ơn thím đã hộ trợ em chơi auto cho lành tiếc 2k5 mất 100k thì em ko chơi

Upvote 0
sr dis bao giờ cần 5 $ xu lẻ , vì có khách cần refun nên mới khổ thế này , cảm ơn thím đã hộ trợ em chơi auto cho lành tiếc 2k5 mất 100k thì em ko chơi
0,5$ cũng thành scammer chứ đừng nói 5$ :D
Đã nói là xài trung gian free thì sao lại sợ mất 5$??? Thôi đc rồi, thế nào cũng đc :binhsua57::binhsua57:

- - - Updated - - -

xchange24h.com cậu thử site này đi
thánh nào mới xuất hiện đây, site mới nè :D

Upvote 0
0,5$ cũng thành scammer chứ đừng nói 5$ :D
Đã nói là xài trung gian free thì sao lại sợ mất 5$??? Thôi đc rồi, thế nào cũng đc :binhsua57::binhsua57:

- - - Updated - - -

thánh nào mới xuất hiện đây, site mới nè :D

khách nó cần wmz bảo nó cần vcb ko nó bảo không vậy mới phải khổ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk