Ask cần site ptp treo máy kiếm tiền

donghaict

Senior
Reactions
130
MR
0.252
các bạn cho mình hỏi site ptp nào giờ kiếm tiền nhanh nhất với lại cổng pay khác ngoài pp ko nếu ko thì có pp cũng dc mà rate cao chút thanks :D nói chung là treo máy kiếm tiền

:) cho đăng ký 1 slot nhe chủ thớt

hóng thớt, vps đang bỏ ko, kiếm site cắm cho đỡ phí

cho 1 chỗ ké nha và điều kiện em là
thanh toán tuần càng tốt uy tín vì em tính làm lâu dài mà ^^
thanh toán qua paypal càng good ^^
thanks all ai biết chỉ phát

Ngại lắm, share ra là nát :d
thớt giúm mình cái này đi

thanh toán tuần càng tốt uy tín vì em tính làm lâu dài mà ^^
thanh toán qua paypal càng good ^^
thanks all ai biết chỉ phát

nồi cơm người ta tự ăn ngon rồi chẵng ai dại đem share đâu, chờ vô ích ##

mình định gom vài người rồi pm yahoo 1 thể , yên tâm là có proof show cho anh em, thêm nữa nếu chiến ptp 1 vps thì nên nghỉ đi vì ko dc nhiều đâu :(
:) bác yên tâm về VPS :) bác để lại cái yahoo mình đi có gì mình buzz ref cho ^^

Đang chiến 1 site ptp có proff qua paypal nhưng mà tài khoản người gửi non-us và unveri, đã hỏi admin thì nó bảo xài thẻ visa thật đang đợi code veri. Pay sau 5-6h request,no min pay, chấp nhận jingling. Ai có hứng thú thì inbox mình nhé:D

Đang chiến 1 site ptp có proff qua paypal nhưng mà tài khoản người gửi non-us và unveri, đã hỏi admin thì nó bảo xài thẻ visa thật đang đợi code veri. Pay sau 5-6h request,no min pay, chấp nhận jingling. Ai có hứng thú thì inbox mình nhé:D
:) 10 VPS 1 ngày nhiu :)

Đã inbox bạn. Nếu dc giúp mình nhé. Mình ko quên ơn đâu hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week