Ask cần sư cao nhân chỉ hướng tăng view video youtube

Zambrotta

Banned
Reactions
17
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình có tìm trên mạng rồi mà đa phần ko còn sử dụng đc, có cao nhân nào chỉ mình vài hướng để tăng view cho video mới up lên ko . xin chân thành cảm ơn

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Follow me on Facebook
bác nào biết lách bản quyền hình ảnh không full 2D hay là full 3D hay là full màn hình không thì gần full cũng được. em lách làm mờ thì mờ quá. mà thu nhỏ thì nhỏ quá nhìn ma 2ngán . huống gỉ người xem

Reactions
1
MR
0.000
youtube thì bạn cứ up video đều đặn sau 3 - 4 tháng tự khắc lên top có view thôi à.
Kết hợp like share comment khác kiểu.
vâng em làm mỗi ngày 1 ít video reup phá lấu 2,3 ngày vẩn không có bị dính bản quyền gì cả , mà tự để đó 3,4 tháng khắc lên view thì có lên mà chưa biết lên bao view , còn cái coment,share,like em nghỉ video mình hay có ích cho cộng đồng là sẽ có được thôi ạ

Last edited:

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
vâng em làm mỗi ngày 1 ít video reup phá lấu 2,3 ngày vẩn không có bị dính bản quyền gì cả , mà tự để đó 3,4 tháng khắc lên view thì có lên mà chưa biết lên bao view , còn cái coment,share,like em nghỉ video mình hay có ích cho cộng đồng là sẽ có được thôi ạ
mình nữa up video lên để mấy tuần mà có vài view thấy nản quá cao nhân hay thấp nhân vào giúp với!

cho mình hỏi lượt tiếp cận sau khi chạy quảng cáo fb bài viết có video
có phải lượt tiếp cận llà đã xem bài viết hay có xem video ? hại não tí
chứ nghiên cứu sâu chịu khó 1 tí chạy quảng cáo facebook kiếm tiền với youtube là thấy sống mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week