Cần sự giúp đỡ về hướng đi trong MMO

netbuon9x

Junior
Reactions
68
MR
0.017
Xin chào các anh các chị và các bạn
Mình xin giới thiệu mình là James. Mình tham gia MMO nói chung là cũng khá lâu rồi nhưng trình độ thì chưa đâu với đâu cả
nay thời gian rảnh rỗi nhiều muốn tham gia 1 cái gì đó để kiếm ra tiền . vì mình Ol cả ngày ( tỷ phú về thời gian)
Trước kia mình đã tham gia 1 số hình thức kiếm tiền : PTC ( cái này chơi đầu tiên khi biết đến MMO ) Captcha ( là người đi ko phải là đầu nhưng cũng là pro 1 thời của nó ) PTU ( trước kia đã từng chơi nhung còn gà chỉ kiếm dc 10-15$/day ko quá 20$/day bao giờ) . HYIP cũng đã chơi và lỗ khá nhiều . Offer cũng chơi nhưng không lau nên ko có nhiều kinh nghiêm
Nay mình không biết làm gì để kiếm tiền vì sau đợt luật SOPA gì đó ptu die thu nhập không co
Mình muốn bạn nào giúp mình 1 hướng đi . Mình sẽ theo bạn để mà sẽ làm tốt . Mình không cần RB mà chỉ cần support giúp mình làm tốt việc mà cần phải làm là được rồi
Xin Cảm ơn

Gợi ý cho bạn nè: Chơi JSS vs Zeek là đủ rồi.
Nếu còn $ từ lúc trc bạn chơi MMO đến h thì đầu tư luôn vào JSS or Zeek
Còn k thì đầu tư 1-3 con VPS (tổng thiệt hại 15$) rồi từ đó 1 tháng kiếm từ adf (cái này cần đầu tư HMA 1 tí nữa) khoàng 50-60$, từ Vagex 10-20$, từ mấy cái PTC lặt vặt rồi lấy tiền đấy đầu tư vào JSS or Zeek.
Rảnh rỗi nữa thì tiếp tục sự nghiệp Cạp cạp kiếm thêm chút tiền card đth or cafe sáng thôi bạn.
Mình đang theo con đường đó! :binhsua37:

Upvote 0
Quá hay. Con đường sáng lạng
Còn k thì đầu tư 1-3 con VPS (tổng thiệt hại 15$) rồi từ đó 1 tháng kiếm từ adf (cái này cần đầu tư HMA 1 tí nữa) khoàng 50-60$, từ Vagex 10-20$, từ mấy cái PTC lặt vặt rồi lấy tiền đấy đầu tư vào JSS or Zeek.
Rảnh rỗi nữa thì tiếp tục sự nghiệp Cạp cạp kiếm thêm chút tiền card đth or cafe sáng thôi bạn.

Upvote 0
David James thì về chụp goal đi pa. đi kiếm tiền MMO làm chi.
mà pa cũng dạng pro PTU rồi, đi hỏi thêm chi nữa. giờ kiếm 1000$ invest, 1 tháng kiếm 150$ thì ok

Upvote 0

adf cái đó cần vps và HMA hả bạn để cheat à

Upvote 0
Bác đã có vốn kiến thức làm offer rùi thì tiếp tục làm đi. Em thấy làm cái đó cũng đc mà.:binhsua11::binhsua11:

Upvote 0
trước PTU sao giờ chơi PTU lại như vậy :) , 15$ 1 ngày mà còn làm biếng nữa thì pó tay :)

bạn ơi trước ptu dc 15$ nhưng giờ thì không được đâu mặc dù thời gian và công sức có thể bỏ nhiều hơn
minh chơi Rýuhare thì gặp trục trặc
Exabit tưởng nó đóng affect mà mình có acc chơi là ngon nhưng giờ nó cũng rắc rối và có lẽ là scam
còn các host khác thì khó nói lắm vì độ an toàn không cao
với lại sau vụ SOPA web mình die theo vì ko được chú ý nên giờ muốn ptu lắm chứ nhưng cũng không phải là con đường tốt lắm

Upvote 0
chả bác này tự tin, ghi là tỷ phú về thời gian :D.thời gian có hạn nhé bạn, đời ng` ngắn ngủi, mình nghĩ đi tu là hợp lí :m190:

Upvote 0
ôi James , người mỹ mà cũng chơi MMO kiếm vài cắt lẻ nữa à :m131:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week