cần sửa cái web hộ

hiện mình có trang vietnam travel.
đứa bạn code cho. mà code chưa xong thì nó có bệnh nên ko code tiếp dc.
anh em nòa có thiện chí giúp code tiếp với.
giá cả thương lượng nhé!
web: vietnam travel: www.vietnamlibrarytravel.com
Cái này nó tự code thì người khác vô làm có khi còn nhiều tiền hơn là phải làm lại từ đầu.

Cái này nó tự code thì người khác vô làm có khi còn nhiều tiền hơn là phải làm lại từ đầu.
Zị mi nhận code cho thớt đi, tiện thể code DÙM cho ta 1 web lun :D:D:D

Zị mi nhận code cho thớt đi, tiện thể code DÙM cho ta 1 web lun :D:D:D
Của mi thì ta hỏi mà éo nói gì cứ bảo làm hoài thì làm éo gì được.
Của thớt thì ta nói vậy chứ có time đâu, với cái thể loại du lịch này làm cho nghiêm túc là tính hàng chục k obama trở lên đấy, không đơn giản đâu.

Của thớt thì ta nói vậy chứ có time đâu, với cái thể loại du lịch này làm cho nghiêm túc là tính hàng chục k obama trở lên đấy, không đơn giản đâu.
Trưa mai có đi làm ko? ra CX Bắc Hải cf đi Ku...

Tính bon chen thử mà thấy dùng jQuery + Bootstrap nên sợ kaka
Mình nghĩ bạn nên tìm người làm lại từ đầu, chứ làm tiếp người ta phải đọc code rất vất vả mới bắt kịp tiến độ, do đó tốn thời gian và hiệu suất cũng không được tốt.

Site du lịch vừa phải đẹp long lanh về skin, tính năng về địa điểm, đặt phòng, đặt tours .. nhiều vãi ra (nếu nói làm ra hồn).
Cũng đồng quan điểm với cậu là site mà 1 thằng đang làm dở, tới thằng khác nhảy vô phải đọc lại để hiểu đc thằng kia viết gì ròi viết theo thì tốn tiền hơn là build cái mới :v :v ...
1. Bảo thằng kia làm tiếp cho.
2. Kiếm người build cái mới.
3. Có nhiều $ thì qua đây làm cho đẹp mãn nguyện :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week