Help Cẩn thận ! Các admin chưa có vốn nhưng vẫn tuyển mems --> delay tiền

kingking3210

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Tình hình là ko bik ăn cái gì mà xui quá. Hồi trước là site sale (từ tháng 10) mà admin delay tới giờ vẫn chưa pay. Xong tính làm media, cũng nghe thằng bạn nói admin đang delay, hẹn tới tháng 1.

Hiện tại thì đang làm site Paidinst... thì cũng bị delay đến 4-5/1 trong khi hạn pay là 15/12 :(, Admin delay 1 lần đến 20/12, xong delay tiếp đến 4-5/1 :(.

Mình ko biết các admin đó nghĩ gì, chưa có vốn lại tuyển mems, nêu rõ là pay 2 lần/tháng. Nhưng tới ngày pay thì lại delay. Không biết các admin đó có nghĩ tới việc mems cật lực ra làm, tưởng đâu sẽ có tiền trang trải cho cs, thì đùng 1 cái admin delay. Các ông đó có nghĩ đợi trong nửa tháng-1 tháng, hay thậm chí là hơn 2 tháng (site sale) thì mems sẽ khổ ntn ko ?

Vẫn biết là delay chứ ko phải scam, nhưng làm vậy mems sao sống nổi ??? Chờ nửa tháng mòn mỏi để được nhận lương, xong đùng 1 cái hẹn thêm nửa tháng, vậy trong nửa tháng sau, làm gì để có tiền liền mà trang trải ???

Mong các bạn nào đã - đang - sẽ làm admin thì làm ơn, kiên nhẫn 1 chút, tự làm 1 time cho Net nó pay đi rồi hãy tuyển mems đồng loạt, đừng có tham quá, tuyển mems cả đống site xong delay hết. Làm ơn ăn ở có đức 1 tí :(. Nghĩ dùm cho mems cũng làm rất cực khổ, xong chờ mòn mỏi.

Topic này cũng là lời nhắc nhở với các bạn đang làm offer (mình chỉ xin nhắc new babie, còn pro thì mình ko dám, nên ai pro thì đừng ném gạch nha), hãy suy nghĩ kĩ khi chọn site + chọn sub + chọn admin, đúng là làm các site đó point nhiều ($ nhiều thiệt, tiện lợi thiệt), nhưng ai có vốn thì hãy làm (vì phải wait admin chờ net pay, 1-2 tháng là ít).
p/s : các site đó thường là site dạng giống us (có point về liền)

Topic này chỉ là lời nhắc nhở, góp ý, ko có ý đả kích hay thù địch gì ai, mong các bạn chém nhẹ nhẹ thui :(

hix , tớ không thích hợp tác với các site mới ra lò là như vậy, phải đợi 1 thời gian rồi mới dám làm, nói gì thì nói làm chỗ cũ quen rồi ---> sống - chết cùng site ^ ^ với lại paid giá cả hợp lý có hỗ trợ $ socks thì mới paid cho mems với giá cao được.:superman tất nhiên sub cũng phải làm tốt công việc của mình để được nhận hỗ trợ tốt nhất. các site mới thì paid với giá rất cao, nhưng suy đi tính lại phải vắt óc ra tính làm bao nhiêu cho đủ $ acc socks nếu paid 19,20k/usd cho mems

admin pp limit nếu 6 tháng mới gỡ đc thì mem cũng chờ 6 tháng ah :binhsua12:

hình như mình cũng làm chung cái site sale và media với bác chủ thớt. giờ cùng chung cảnh ngộ, chỉ còn biết đợi và đợi... :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week