Cần thầy dạy kiếm tiền ăn tết

KillShipper

Banned
Reactions
108
MR
0.000
Gần đến tết rồi mà nhà em thì lại k có tiền mua sắm đồ tết nên lên đây cần thầy dạy kiếm tiền :p
Vốn thì em không có chỉ có time vs ít kiến thức về internet... ai giúp em vs
yahoo: ve_3z0k2

thường thì newbie lập topic bái sư trên mmo có 1 đặc điểm chung duy nhất. thường hay để avatar gái :D

vốn thì không có

có chút hiểu biết về internet như là facebook, youtube, haiivl, mp3,.. biết truy cậy đồng thời tạo tài khoản trên những trang đó

cũng được đó, úp cho thầy vào dạy!

sư phụ ơi mày ở đâu ?:D

Để avatar xinh thế có ai xiêu lòng ko ????? :rolleyes:
hi thanks bác... con bạn e
thường thì newbie lập topic bái sư trên mmo có 1 đặc điểm chung duy nhất. thường hay để avatar gái :D
cái này con bạn em bác... cái gì e cũng để ảnh nó
vốn thì không có

có chút hiểu biết về internet như là facebook, youtube, haiivl, mp3,.. biết truy cậy đồng thời tạo tài khoản trên những trang đó

cũng được đó, úp cho thầy vào dạy!
kiến thức của em là viết code linh tinh vs biết về UG :p hacking

hi thanks bác... con bạn e

cái này con bạn em bác... cái gì e cũng để ảnh nó

kiến thức của em là viết code linh tinh vs biết về UG :p hacking
thế cho mình hỏi bạn bác tên gì :p chứ mình thây nhiều người để hình này lắm :D Google search "girl xinh" nằm ngay top o_O

UG thì cần mà than thở j nhỉ ??
ứ liên quan nhưng để cái ava là biết tính chất " lừa tềnh" rất cao . Mấy pro trên MMO yêu cầu cao lắm, đại loại như "con bạn e " k có cửa đâu .. happy polla may ra còn suy nghĩ lại

thấy chủ thớt nói có khả năng code, ug, nên nếu chịu bỏ ra 50$ phí mua tut chiến short link, 1 ngày bỏ 30 phút - 1 giờ. có thể kiếm 5-20$ hoặc hơn tùy khả năng. do mình k có điều kiện như trước nên k code được tool bằng con laptop cùi 512MB Ram.

định lập topic bán tut thì gặp topic này, k biết chủ thớt có hứng thú k :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week