• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần tìm 1 bạn có thể tăng view Youtube số lượng lớn (non-mobile)

Status
Not open for further replies.

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
Chào mọi người, mình cần tìm 1 người có khả năng tăng view cho video trên Youtube số lượng lớn, nguồn non-mobile để đảm bảo ko bị banned video bởi Youtube, safe 100%. Ai có thể làm thì để lại thông tin và giá cả cho mình nhé. Trước giờ mình dùng dịch vụ của bác này: http://mmo4me.com/threads/holdyou-d...ke-facebook-gia-re-nhat-ban-tung-biet.118057/, nhưng giờ bác ấy ko làm được nữa, nên mình muốn kiếm xem trên 4rum còn ai làm nữa ko thì có thể cho giá tại đây hoặc inbox nhé, giá cao quá thì khỏi pm nha :(

pm mình: high rention nhé! giá 1.5/1k
normal view: giá 0.8/1k
USD hả bạn, giá chát quá :3
Ổng còn mà bạn :):)
còn làm mấy service kia thôi, còn view youtube đang có vấn đề nên tạm dừng mà bạn, bạn cũng đang làm view youtube với bạn ấy hả?
mình thì tăng view qua vagex,500view 10k vnd
giá này mình ko mua được, tăng số lượng lớn mà :3

Vagex chán quá, tăng 5k view, báo đã xong, mà check lại video chả tăng nổi K nào, thật chả hiểu làm sao luôn. Ko phải chưa update mà mấy ngày sau view vẫn tăng có mấy chục (view thực) chứ view vagex Youtube nó chả buồn tính :v

Vagex chán quá, tăng 5k view, báo đã xong, mà check lại video chả tăng nổi K nào, thật chả hiểu làm sao luôn. Ko phải chưa update mà mấy ngày sau view vẫn tăng có mấy chục (view thực) chứ view vagex Youtube nó chả buồn tính :v
đó là lý do cần tới dịch vụ bên tớ:)

Ko có ai cung cấp được dịch vụ giống của bạn holdyou hả ta? giá cao quá mua hok nổi :-s

Đưa video tớ bot dùm cho.test thử 1 acc được thì giao dịch số lượng lớn.:)

Mình cũng ngừng rồi bạn, bây giờ anh you có đoạn code kiểm tra vãi lắm. Đẩy cái sợ ko lên view là lên cái acc ăn ban :p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week