Cần tìm game nhập vai giống diablo .

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Có ai biết nhửng game nhập vai cày lv làm nhiệm vụ nào hay ko giới thiệu mình với . không phải game online nha
Phải khó + lâu end game ,nếuđồ họa đẹp thì càng tốt có thể nối mạng lan chơi chung với bạn bè cùng nhau cày lv làm nv .
Ai biết thì giới thiệu mình nha . dạo này buồn quá mà chả biết chơi gì .
Đừng bảo diablo 3 nha mình ghét nó lắm .

Reactions
164
MR
0.000
Có ai biết nhửng game nhập vai cày lv làm nhiệm vụ nào hay ko giới thiệu mình với . không phải game online nha
Phải khó + lâu end game ,nếuđồ họa đẹp thì càng tốt có thể nối mạng lan chơi chung với bạn bè cùng nhau cày lv làm nv .
Ai biết thì giới thiệu mình nha . dạo này buồn quá mà chả biết chơi gì .
Đừng bảo diablo 3 nha mình ghét nó lắm .
chơi titanquest đi! hay lắm! diabolo tớ chơi sạch các fiên bản rồi!

tung1610

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
Chat with me via Skype
dungeon siege, torchlight, titan quest cũng hay, bạn lên google search coi có hướng dẫn co-op ko, trước giờ solo ko hà :|

Vừa lên youtobe seach mấy game bạn nói . có game nào đồ họa đẹp củng muốn chơi chả biết Test cái nào trước giờ :(

Last edited by a moderator:
Chỉ riêng thế giới sử thi Skyrim, cốt truyện hoành tráng, chơi hết mất tầm 2 tháng nhá.

Game xuất sắc nhất 2011!

Ah, cần tư vấn về game Offline thì PM mình nhé. Mình hầu như game nào cũng biết.

Chỉ riêng thế giới sử thi Skyrim, cốt truyện hoành tráng, chơi hết mất tầm 2 tháng nhá.

Game xuất sắc nhất 2011!

Ah, cần tư vấn về game Offline thì PM mình nhé. Mình hầu như game nào cũng biết.
mmo mà bạn củng có nhiều thời gian để chơi game nhỉ

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chrome trigger http://download123.vn/chrono-trigger-597-download.aspx
game quá hay, chơi có 3 thế giới, quá khứ hiện tại, tương lại, và 1 vùng ko gian ko xác định khi thế giới bị hủy diệt nói chung ai chơi game RPG thuộc dạng phưu lưu khám phá, hình thức đánh theo lân, lại kèm 1 chút tình yêu giữa nhân vật chính và công chúa, ko chơi game này thì quá phí, nó thuộc dạng giả lập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week