Cần tìm minh chủ =]]]

Status
Not open for further replies.

uuuuuu1515

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Tình hình là mình làm Ptu còn dư thời gian rãnh rỗi quá không biết làm gì nên định làm offer kiếm thêm chút cháo:binhsua172:.Kinh nghiệm thì trc đây cũng từng làm offer đc $1-$2/ngày/nik rồi.Nhưng dạo này qya lại thấy thời thế thay đổi quá, chả hiểu HMA,VPN,info là gì:binhsua166:,sock cũng chỉ hiểu lý thuyết chưa thực hành =]]. Nên hi vọng tìm đc chủ hội nào tích cực hướng dẫn cặn kẽ. Bảo đảm sẽ ko hối tiếc khi nhận mình làm ref :binhsua172:

À thấy chủ hội nào cũng pay qua ngân hàng,ko biết có pay qua PP ko nhỉ? chỉ tìm chủ hội pay qua PP thôi nha ;)

Last edited by a moderator:
Tình hình là mình làm Ptu còn dư thời gian rãnh rỗi quá không biết làm gì nên định làm offer kiếm thêm chút cháo:binhsua172:.Kinh nghiệm thì trc đây cũng từng làm offer đc $1-$2/ngày/nik rồi.Nhưng dạo này qya lại thấy thời thế thay đổi quá, chả hiểu HMA,VPN,info là gì:binhsua166:,sock cũng chỉ hiểu lý thuyết chưa thực hành =]]. Nên hi vọng tìm đc chủ hội nào tích cực hướng dẫn cặn kẽ. Bảo đảm sẽ ko hối tiếc khi nhận mình làm ref :binhsua172:

Thời buổi giờ chơi offer đâu cần ref nữa cậu :binhsua159:

ohhhhhhhhhhh lại 1 thông tin lippo nữa,vậy chứ sao mới đc cậu???:binhsua166: Vậy h chủ hội chỉ ăn thêm tiền nhờ exchange thôi phải ko:binhsua166:

Last edited by a moderator:

À thấy chủ hội nào cũng pay qua ngân hàng,ko biết có pay qua PP ko nhỉ? chỉ tìm chủ hội pay qua PP thôi nha ;)

emi đó, đại gia đới

Chủ Topic lên hệ mình site pay qua paypal <<< pay tháng 2 lần

Chủ yếu giúp đỡ trao đổi cùng nhau , tớ biết về offer , cậu chỉ tớ về PTU ... 2 bên hợp tác kiếm $ được thì cậu liên lạc với tớ sẽ rõ
yahoo : [email protected]
cái nick chat nghe sock nhờ ...

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

h2inh như cậu post sai chỗ rầu thì phải!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week