Spotlight Cần tìm người có vps us để hợp tác chiến coinregenation . quá đơn giản để có $ :D

duyquang555

Banned
Reactions
370
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Có hai phương thức để các bạn lựa chọn:
1. Các bạn tự tạo tài khoản trên vps của các bạn (không biết mình sẽ hướng dẫn ) sau đó pm mình để verify acc coin vừa tạo,hoặc mình tạo giúp cho các bạn luôn
- fee là 1$/acc , mình sẽ hướng dẫn các bạn cách chiến để hạn chế bị baned acc coin :D, acc mình làm thì ko biết sao mà live từ ngày mở topic đến h chưa ai kêu ca nên các bạn cứ an tâm :D
Cài đặt các công cụ cần thiết để chạy coin mượt mà trên vps :D
Hjện taj acc ljve lâu nhất đã là 17 ngày :D kể từ ngày mở topic này tới nay :D
.
2.Hợp tác chiến coin với mình theo tỷ lệ 50/50 , acc mình sẽ cung cấp và thiết lập vps sao cho nó chạy trơn tru nhất và được nhìu $ nhất :D
tự động reback sau khi rút về thành công anh em không cần phải request; minpay mỗi lần là 1$; tức là treo 2 hôm bạn đc 2$ thì mình sẽ reback 1$ vào tài khoản PM của các bạn sau khi rút $ thành công .

.
===========================================================================
update ngày 2/7
Hiện tại cổng PM đang bảo trì nên ai có nhu cầu pay về cổng pz thì pm mình , mình sẽ rút ngay rồi pay cho các bạn qua PZ,PM vcb(nếu nhiều :D) tùy theo tỷ giá trên thị trường hôm đó :D
============================================================================
.
.
.
Chú thích:

Về vps đê chiến coin:
các bạn aj mua vps hợp tác vơj mjnh thj` khuyến khjch mua của bác uservn93 và vj` vps của bác này creat rất chuẩn và đầy đủ các công cụ cần thiết cho coin, các bạn chỉ cần mua về cắm acc là xong; chạy cojn mượt ko cần fjx
:D ; ljnk sell của các bác ấy đây :
http://mmo4me.com/showthread.php?119050-Sell-VPS-gia-re-suport-nhiet-tinh-chu-dao
r

Last edited by a moderator:
ver phone rồi à bác :-ss
dung roj bạn ; chj cần treo acc thôj chứ o cần làm gì cả nữa nhé :D; cứ như treo vagex hay gomez vậy thôj; đc caj pay instant ^ ^

đang có 1 con us và 1 con eng , acc của chủ thread có mấy thread, nếu 1 thread thì cho là 1 ngày bác dc 1$ , vậy 1 ngày mình được 0,25$ và cứ 2 ngày 1 lần bác tự send tiền vào acc mình 1 lần 0,5$, nếu ok thì pm yahoo sopu89 để hợp tác.

Dự là acc bị baned sau 1 ngày :binhsua146:

acc banned thi` minh chiu thiêt chứ có ai mất gì đâu bạn nhỉ ; caj này để ai có sẵn vps thì tăng thêm thu nhập thôi ;họ treo gomez ngày còn chả đc 0.1$/vps nữa là

phiền cậu reg cho mình 1 acc đc khôg. mình sẽ tự treo VPS.:)
active lun giúp mình nha. thank cậu

- - - Updated - - -

nếu đc cho mình xin qua inbox nhé :)

phiền cậu reg cho mình 1 acc đc khôg. mình sẽ tự treo VPS.:)
active lun giúp mình nha. thank cậu
nếu đc cho mình xin qua inbox nhé :)
hjnh như bạn vẫn chưa hjểu vẫn đề :D ; phjền bạn lần sau đọc kỹ rôj` hẵng comment nhé ; cám ơn :D

acc banned thi` minh chiu thiêt chứ có ai mất gì đâu bạn nhỉ ; caj này để ai có sẵn vps thì tăng thêm thu nhập thôi ;họ treo gomez ngày còn chả đc 0.1$/vps nữa là
Thớt ơi rút hàng ngày thì sau khi rút là nó ban à, sao không để hết chu kỳ rồi rút, khi đó ăn chia cho được nhiều!

Thớt ơi rút hàng ngày thì sau khi rút là nó ban à, sao không để hết chu kỳ rồi rút, khi đó ăn chia cho được nhiều!
tớ cũng tjnh vậy :D ; có lẽ sẽ bàn bạc vơj các bạn cùng chjến xem sao ^ ^

tớ cũng tjnh vậy :D ; có lẽ sẽ bàn bạc vơj các bạn cùng chjến xem sao ^ ^
Uh, tớ đọc thấy mọi người nói thường sau khi rút ra là có nguy cơ bị banned cao lắm, nếu có cách rút hàng ngày thì tốt, không thì nên để hết chu kỳ :))

định mua vps treo tăng traffic ko biết có dùng chung dc ko ?
được thì mình kiếm mua con vps nào đó rồi về đưa thớt treo :D

định mua vps treo tăng traffic ko biết có dùng chung dc ko ?
được thì mình kiếm mua con vps nào đó rồi về đưa thớt treo :D
được bạn ah
chắc để hết chu kì đi thớt ^_^
mjnh` cũng muốn như vậy để an toàn hơn nhưng còn chưa bjết những bạn đang hợp tác ý thế nào; tạm thơj` aj thjch lọaj nào thj` làm theo loaj đó thôj ^^;

Eu được ko bạn. :D
..................................
hjện taj chưa được bạn ah tầm 4-5 ngày nữa mơj có loaj của eu ; cụ thể là nước nào vậy bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,553
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom