• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần tìm người cung cấp SSH Us số lượng lớn. 2$/ 1000 SSH

Status
Not open for further replies.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Hi all

Mình đang cần tìm một bạn có khả năng cung cấp SSH Us số lượng lớn khoảng > 10k SSH, và lâu dài, nhu cầu sau này còn rất nhiều

Yêu cầu cực kì đơn giản, SSH live ít nhất 3 ngày (SSH phải load được google), chấp nhận mọi thể loại SSH dùng rồi, SSH share. Mình có tool check SSH live số lượng lớn nên con nào die mình sẽ yêu cầu đổi

Mỗi ngày mình sẽ lấy khoảng 1000 SSH.

Chú ý là mình chỉ cần tìm một bạn duy nhất có khả năng cung cấp SSH lâu dài và số lượng lớn. Tại vì nếu mua của nhiều bạn thì sẽ có khả năng bị trùng SSH rất cao. Bản thân mình hiện nay có 5k SSH live nhưng không có thời gian scan nữa nên cần tìm một bạn có thể cung cấp được. Rất có thể khi nhận SSH sẽ bị nhiều SSH trùng với SSH của mình nhưng mình vẫn chấp nhận

Giá 2$/ 1000 SSH

Hi all

Mình đang cần tìm một bạn có khả năng cung cấp SSH Us số lượng lớn khoảng > 10k SSH, và lâu dài, nhu cầu sau này còn rất nhiều

Yêu cầu cực kì đơn giản, SSH live ít nhất 3 ngày (SSH phải load được google), chấp nhận mọi thể loại SSH dùng rồi, SSH share. Mình có tool check SSH live số lượng lớn nên con nào die mình sẽ yêu cầu đổi

Mỗi ngày mình sẽ lấy khoảng 1000 SSH.

Chú ý là mình chỉ cần tìm một bạn duy nhất có khả năng cung cấp SSH lâu dài và số lượng lớn. Tại vì nếu mua của nhiều bạn thì sẽ có khả năng bị trùng SSH rất cao. Bản thân mình hiện nay có 5k SSH live nhưng không có thời gian scan nữa nên cần tìm một bạn có thể cung cấp được. Rất có thể khi nhận SSH sẽ bị nhiều SSH trùng với SSH của mình nhưng mình vẫn chấp nhận

Giá 2$/ 1000 SSH

thấy dân sell với giá 0.2$/1 con SSH mà, sao bạn này mua giá 2$/1000

Last edited:
bánh xèo :D

thấy dân sell với giá 0.2$/1k SSH mà, sao bạn này mua giá 2$/1000
ai dám sell 0.2$/1000 con tui kiu bằng thánh :D

nhầm hàng, thấy người ta sell 0.2$/1 con SSH.

ssh share , scan thì đưa 1k con die chắc trên 50% ==> bảo hành mệt
ssh private 1k/2$ thì chắc 100% là ko ai sell
Góp ý chủ topic nên sửa giá lại chứ giá đó ko ai sell đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week