Ask Cần Tìm Người Hướng Dẫn Làm Offer

Status
Not open for further replies.
Reactions
107
MR
0.217
Dạ em chào mấy anh, tình hình hiện tại em đang tìm hiểu về solo offer mà em vẫn chưa biết bắt đầu từ đâu cả ạ. Em gia nhập MMo đã lâu, đã làm đủ mọi thứ, cái gì cũng biết chút chút nhưng vẫn chưa đâu vào đâu. Nay em quyết theo học hỏi offer publisher cho NET (em xin lỗi nếu có viết gì sai) mà không biết cần làm những gì. Anh nào có tài liệu hoặc có thời gian mong hướng dẫn em với ạ, em có tool BOT traffic, có SSH, có kinh nghiệm làm android, ios,...mỗi thứ một ít. Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người, em chân thành cảm ơn mọi người rất nhiều ạ!!!

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger
muốn sô lô net thì việc đầu tiên bạn nên mua tool đầy đủ trước đã nhé.
rồi mua 1 acc net nho nhỏ làm lấy kinh nghiệm dần dần quen rồi thì chơi net lớn, chứ đừng ham hố thấy ngta chơi appflood mình cũng lao vào chơi là ra đảo mất không 6 -7 triệu như chơi đó bạn àk.

muốn sô lô net thì việc đầu tiên bạn nên mua tool đầy đủ trước đã nhé.
rồi mua 1 acc net nho nhỏ làm lấy kinh nghiệm dần dần quen rồi thì chơi net lớn, chứ đừng ham hố thấy ngta chơi appflood mình cũng lao vào chơi là ra đảo mất không 6 -7 triệu như chơi đó bạn àk.
Mình cần những tool gì vậy anh? em cũng có vài tool rồi, web thì em cũng biết chút chút. Em cũng định chơi NET nhỏ lấy kinh nghiệm trước ạ. Mong anh hướng dẫn thêm giúp em, em chân thành cảm ơn anh ạ!!!

gaodenvang

Hero
Reactions
347
MR
0.364
Mình cần những tool gì vậy anh? em cũng có vài tool rồi, web thì em cũng biết chút chút. Em cũng định chơi NET nhỏ lấy kinh nghiệm trước ạ. Mong anh hướng dẫn thêm giúp em, em chân thành cảm ơn anh ạ!!!
Có 2 lựa chọn 1 là tự nghiên cứu các bài trên mạng sau đó tự vọc làm và rút kinh nghiệm, 2 là tìm các pro nào dạy có phí và nhận mình làm để học hỏi từ từ

1 tool change all bs.
2 tool rrs
3 tool click offers
4 vps
5 acc net
6 chén :p
Nếu có anh nào hướng dẫn em mất phí em cũng chịu ạ. Hoặc có tài liệu em nghiên cứu cũng được thưa anh :)
cẩn thận bị ăn cam nhé bạn. đừng nghĩ mất phí cũng chịu là ăn cam có ngày đó :D

1 tool change all bs.
2 tool rrs
3 tool click offers
4 vps
5 acc net
6 chén :p

cẩn thận bị ăn cam nhé bạn. đừng nghĩ mất phí cũng chịu là ăn cam có ngày đó :D
Em tính làm NET PC dạng sủvey, submit, email,... đó ạ.
3,4,5 em có rồi thưa anh, em cđịnh thử với AdtrivaCPA đó ạ. :)

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Bạn nên xem các post của những pro offer rồi học hỏi, hoặc tham gia 1 vài nhóm uy tín trong forum nếu họ tuyển Mem lấy kinh nghiệm
Ko nên tham gia những khóa học thu phí, vì những gì bạn dc từ họ học hầu hết đều có trên google rồi, bạn chỉ mất thời gian lâu hơn để tổng hợp lại thôi
Nhắm vào tâm lý nhiều member muốn học offer hiện tại có rất nhiều scammer mở lớp thu phí ở FB cũng như mmo với danh nghĩa tuyển mem

PC thì mình không rành lắm. nhưng nghe nói giờ khó nhằn rồi bạn qua bên mobile đi làm còn được hơn. àk mà đừng làm net adtriva. làm net khác đi nhé bạn. net này 1 năm trả 1 lần đó. có lúc nghỉ mmo rồi chưa thấy trả lun hi.

PC thì mình không rành lắm. nhưng nghe nói giờ khó nhằn rồi bạn qua bên mobile đi làm còn được hơn. àk mà đừng làm net adtriva. làm net khác đi nhé bạn. net này 1 năm trả 1 lần đó. có lúc nghỉ mmo rồi chưa thấy trả lun hi.
Em cảm ơn lời khuyên của anh ạ. Trước mắt em không biết NET nào phù hợp cho người mới như em và em tính làm bằng tay trước koi sao. Lâu quá em không làm bằng bluestack nên không biết làm ra sao đây. Em làm tay lấy kinh nghiệm trước rồi chuyện dùng auto em nghĩ khi em cứng em mới dám nghĩ tới ạ.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week