Ask Cần tìm người kháng unpublished fb page, hoặc tìm tút kháng

torakun

Junior
Reactions
12
MR
0.082
Post ít quá, ko đủ post vô phần việc làm, cho xin phép mình post ở đây nhé.

Mình có page khoảng 180k likes. Do bị fb report ba cái tài lao do mem đăng phần comment. Giờ fb auto unpublished page, mình kháng ròi mà từ 27/4 tới giờ chưa thấy có tín hiệu khả thi.

Bác nào kháng mở đc fb thì inbox mình cái, hoặc có tút thì bán mình. Cảm ơn nhé. Bác nào làm đc hãy inbox, chứ đừng xin link coi chơi vì ko public thì có coi đc đâu :D

longchut

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Bác kháng theo văn vẻ mình tự viết ra đi, mình cũng có con sau kháng nói răng fanpage tôi (link) không vi phạm nguyên tắc gì của facebook cả. Tôi luôn muốn phát triển fanpage mình theo hướng tốt. Hi vọng sẽ được xem xét lại để tôi phát triển. Cảm ơn!
Chụp màn hình "unpublished". của mình thì sau 1 ngày bật lại publish thì k còn bị nữa.
Chúc bác th
Post ít quá, ko đủ post vô phần việc làm, cho xin phép mình post ở đây nhé.

Mình có page khoảng 180k likes. Do bị fb report ba cái tài lao do mem đăng phần comment. Giờ fb auto unpublished page, mình kháng ròi mà từ 27/4 tới giờ chưa thấy có tín hiệu khả thi.

Bác nào kháng mở đc fb thì inbox mình cái, hoặc có tút thì bán mình. Cảm ơn nhé. Bác nào làm đc hãy inbox, chứ đừng xin link coi chơi vì ko public thì có coi đc đâu :D
ành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week