Ask Cần tìm pro PTU làm sư phụ!

Reactions
62
MR
0.000
:binhsua39: ko phải cứ nhiều 4rum là pro đâu bạn , bạn muốn chơi ptu hãy bỏ hết thời gian vào ghiên cứu trang này . akiba-online.com , post đc trang này là thành pro đó , xong làm 1 site chien, chỉ vậy thôi :binhsua46:

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
huyetnhoc vào nhận hàng để mình lên chức nào '__'

Bạn hallowentruong nói đúng đó chủ thread ;)
Bạn thử nghĩ xem nào, có bao nhiêu forum MMO bạn không chọn, bạn chỉ chọn mỗi MMO4VN, có bao nhiêu forum game ko chọn, bạn chỉ chọn gameVN, có bao nhiêu forum xxx không chọn, chỉ chọn LX?
Tham gia một cái chính và nhiều cái phụ, đó là tâm lí của một người lướt trên mạng, nắm bắt tâm lí đó mình mới biết là post thế nào.
700 forums và 700 cái forum dưới 100 views mỗi ngày thì đi gõ captcha có vẻ kiếm tiền nhanh hơn.

Spam nhiều chỉ tốn thời gian và hiệu suất không cao nhé, nhiều khi còn bị ban nick, hoặc cái nick bị mod nó ghét nữa :">

Nói chung là tập làm người download trước, rồi hẵng upload cho người ta down.

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Dạo này newbie tuyển sư phụ hơi bị nhiều các sư phụ ko lo thất nghiệp nữa rồi

cute

Senior
Reactions
446
MR
0.000
:binhsua39: ko phải cứ nhiều 4rum là pro đâu bạn , bạn muốn chơi ptu hãy bỏ hết thời gian vào ghiên cứu trang này . akiba-online.com , post đc trang này là thành pro đó , xong làm 1 site chien, chỉ vậy thôi :binhsua46:

Mình đã chứng kiến mấy người post xong đc trang này thì ... bỏ nghề, vì thất vọng với PTU quá, cứ ảo tưởng là ném mấy bài rẻ tiền lên trên đó là ngày ngày có $ tiêu :binhsua08: còn post site nào để thành pro thì mình ko dám chém

Mình đã chứng kiến mấy người post xong đc trang này thì ... bỏ nghề, vì thất vọng với PTU quá, cứ ảo tưởng là ném mấy bài rẻ tiền lên trên đó là ngày ngày có $ tiêu :binhsua08: còn post site nào để thành pro thì mình ko dám chém

:binhsua06: mình chỉ đưa ra ví dụ 1 site vip thôi ,akiba ai ptu cũng biết còn post thỳ chỉ pro mới biết , nên bạn muốn pro ptu hãy ghiên cứu, ví dụ , bạn thử post và bị pan xem ai pan (hr20 , thằng idol ,coolkevin???) xem bị lỗi j, xem mấy pro trong đó post j,nhu cầu của mấy thằng lùn và thằng mũi lõ nó ra sao :binhsua51:? sao để làm wen mấy thằng đó...khi post đc ban ghien cứu thêm các trang khác, mình thấy ai cũng mở toppic tìm pro làm sư phụ nhưng mấy ông pro là mấy ông chịu mày mò tìm hiểu , cày kéo , ghiên cứu bạc đầu, quay tay pờ rồ luôn mới sống đc chứ ko phải cứ sư phụ pro là mình sẽ thành pro đâu! :m133: 4h20 am

love_token273

Banned
Reactions
2,085
MR
0.000
nói thật là giờ chẳng ai nhận đệ từ đâu. mình cũng đi tìm sư phụ hơn 1 tuần nay rồi mà không ai nhận mình :-s
Thôi phải cố gắng tự mầy mò thôi :-s, nản quá chủ thớt ah. tìm được sư phụ thì cho mình ké với nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week