Ask Cần Tìm Sư Phụ Dạy Chơi Fanbox

Mrnhok

Newbie
Reactions
91
MR
0.000
như tiêu đề e đang muốn tím 1 sư phụ dạy choi FanBox. hướng dẫn cho mình từ A - Z thành công xin dc hậu tạ :binhsua95:
ai có lòng giúp đỡ thì pm Y!: luonnhoveem996
chỉ muốn tìm 1 sư phụ thật sự. xin đừng ném đá e... :)

cái này cần kiên trì và chăm chỉ tìm hiểu thì thành công thôi bạn ak... chút chất xám nữa là oke...
hok có ai chỉ dạy được cho bạn đâu... tài liệu cũng có rồi... lên nhận teacher or SC họ sẽ support cho bạn tận tình...
chúc bạn thành công :binhsua95:

bạn ơi mình là người đã khởi sướng fanbox này ở 4r mình có thể nói với bạn thế này
-bạn ko phải xin nhân mà khi tham gia fanbox bạn đã được hướng dẫn bởi coach một cách nhiệt tình và hoàn toàn free
-không ai có thể hướng dẫn a-z cho bạn theo kiểu bạn phải làm thế này, thế kia mà họ chỉ có thể hướng dẫn bạn biết cách sử dụng các công
cụ mà fanbox mang lại, giải đáp các thắng mắc của bạn. Nói cách khác nó ko giống như bất kì hình thức MMO nào hiện có trên 4r( những thứ mà bạn
đã quen rồi).Sau khi hiểu vấn đề rồi thì bạn phải tự vận dụng khả năng của mình vào mà thôi. Ví dụ điển hình nhất là với hình thức blog: họ sẽ hướng dẫn bạn sử
dụng các công cụ để viết được blog,có thể đưa ra vài lời khuyên theo kinh nghiệm của họ. Họ sẽ khó mà hướng dẫn bạn nên viết blog thế này, viết thế kia rồi kiếm được thế này kiếm được thế kia mà bạn phải tự viết lấy dựa trên những sự hiểu biết của bạn.

cai này biết tiếng anh tí là ok

bạn ơi mình là người đã khởi sướng fanbox này ở 4r mình có thể nói với bạn thế này
-bạn ko phải xin nhân mà khi tham gia fanbox bạn đã được hướng dẫn bởi coach một cách nhiệt tình và hoàn toàn free
-không ai có thể hướng dẫn a-z cho bạn theo kiểu bạn phải làm thế này, thế kia mà họ chỉ có thể hướng dẫn bạn biết cách sử dụng các công
cụ mà fanbox mang lại, giải đáp các thắng mắc của bạn. Nói cách khác nó ko giống như bất kì hình thức MMO nào hiện có trên 4r( những thứ mà bạn
đã quen rồi).Sau khi hiểu vấn đề rồi thì bạn phải tự vận dụng khả năng của mình vào mà thôi. Ví dụ điển hình nhất là với hình thức blog: họ sẽ hướng dẫn bạn sử
dụng các công cụ để viết được blog,có thể đưa ra vài lời khuyên theo kinh nghiệm của họ. Họ sẽ khó mà hướng dẫn bạn nên viết blog thế này, viết thế kia rồi kiếm được thế này kiếm được thế kia mà bạn phải tự viết lấy dựa trên những sự hiểu biết của bạn.
tks cậu nhá .
nick fanBox cậu là j vậy để mình add Fan có j cậu giúp đỡ thêm mình nhé :)
ai chơi FanBox add nick mình nè: Mr Nhok
mong dc sự giúp đỡ của tất cả mọi ng chơi Fan :)

Chúc chủ thớt thành công nhá. Mình cũng đang theo đuổi con đường này. Chẳng biết có được đồng nào không nhưng cái đầu tiên mình thấy được là khả năng tiếng anh tăng rõ rệt. Cơ hội giao lưu học hỏi với Success Coach và thực hành vốn tiếng anh hằng ngày.

Chúc chủ thớt thành công nhá. Mình cũng đang theo đuổi con đường này. Chẳng biết có được đồng nào không nhưng cái đầu tiên mình thấy được là khả năng tiếng anh tăng rõ rệt. Cơ hội giao lưu học hỏi với Success Coach và thực hành vốn tiếng anh hằng ngày.
tks cậu
cần nhiều vào tiếng anh quá. chắc phải đi học chuyên về tiếng anh 1 khóa nữa quá. hix

sau này các bạn hiểu vấn đề và có thể trở thành coach rồi
thì các bạn sẽ phải rèn luyện kĩ năng giao tiếp và kĩ năng lãnh đạo( nghe to tát quá nhưng các bạn biết rằng phần lớn ai cũng sẽ trở thành lãnh đạo, trước hết là lãnh đạo chính bản thân mình, sau đó là gia đình mình cuối cùng là đồng nghiệp mình)vấn đề cốt lõi là kĩ năng.Vậy thì phải học và rèn kĩ năng đó
Mình nghĩ rất quan trọng vì các bạn còn rất rất trẻ!

Ai quan tâm thì Fan cho mình nhé
profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=1146fe3dae6e41b49fc1358c45e02d15

p/s: còn 1 visa code cho bạn nào muốn chơi lâu dài

Ha ha ha ! mình cũng chả kiếm ra dc đồng nào nhưng thích chém ở đó để trao dồi TA là chính

Chưa tìm hiểu về cái này nhưng cho mình hỏi.
Mình nghe nói cái này chơi cần visa gì đó?.Vậy mình newbie chơi đc hk? với lại có cần đầu tư hk ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week