Cần tìm sự phụ dạy từ A->Z

mactoan91

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề trên, mình mới tham gia vào mmo chưa biết gì cả cần tìm một sự phụ chỉ dạy những cái cơ bản nhất. Rất mong các bác giúp đỡ để mình biết cách làm chứ không mong kiếm ra tiền.:)
Thanks!!

Như tiêu đề trên, mình mới tham gia vào mmo chưa biết gì cả cần tìm một sự phụ chỉ dạy những cái cơ bản nhất. Rất mong các bác giúp đỡ để mình biết cách làm chứ không mong kiếm ra tiền.:)
Thanks!!
Học mà ko mong kiếm tiền vậy mục đích của bạn là gì????:eek:

Upvote 0
trước mắt chỉ để biết cách làm thôi tiền ai chả muốn kiếm nhưng chưa biết gì thì kiếm sao được bạn?
khó đấy bạn ạ , vào mấy box mà nghiên cứu , đọc hết rồi thấy lĩnh vực nào ngon thì nhảy vào chiến thôi
mà đã chiến là phải giàu , nếu ko thì tốt nhất ra ngoài mà kiếm ăn , suốt ngày cắm mặt vào máy tính mà ko kiếm gấp 2 3 ở ngoài thì cũng ko đáng :D . P/S : mình cũng là newbie như bạn , nhưng xác đinh mục tiêu từ đầu thì tốt hơn :rolleyes:

Upvote 0
Thanks!!
có chí! ủng hộ bạn!

Upvote 0
trước mắt chỉ để biết cách làm thôi tiền ai chả muốn kiếm nhưng chưa biết gì thì kiếm sao được bạn?
capcha thì vao box capcha http://mmo4me.com/forums/captcha.43/ tìm hiểu cón phần mềm thì pm mình add Free nhé, mình thấy mấy bạn hay pm add dự án Kolo gì đó

Upvote 0
cũng được bạn miễn sao mình có chút kiến thức để chiến cho quen công việc thôi:)
mình lại k biết cách nào dạy bạn làm MMO theo cách mình mà lại ko kiếm đc tiền cả :( hóng cao nhân thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week