Cần Tìm sư phụ , hợp tác lâu dài ======================>

thanhtoan166

Junior
Reactions
44
MR
0.000
:binhsua74: Trước tiên xin chân thành cảm ơn các bạn đã dành ít thời gian ghé vào topic này

Mình chơi PTu cũng gần được 4 tháng rồi , 3 tháng đầu chơi WU làm được 400$
Từ ngày Wu ra đi , chơi FSN gần một tháng nay chỉ được 40$ ( ==> không đủ tiêu chuẩn 3$ day nên đã bị cắt VPS ) 2 tuần nay bị chủ hội bỏ mặc tự solo cầm cự qua ngày

Vấn đề này mình thấy hầu như rất nhiều người tuyển ref chỉ để moi tiền rồi phó măc ko có tý trách nhiệm ( lúc được thì cưng , sa sút thì cút )

Mình yêu thích công việc này cầy nhiều được nhiều , cầy ít được ít . Xưa nay tớ chơi PTU tự mày mò , không được đào tạo bài bản nhân tiện đây cần tìm một

Sư Phụ ( không cần sư phụ Pro chỉ cần tận tâm như người anh em làm việc lâu dài không chỉ PTU )

Xin mấy bác đừng vào ném gạch nhé : Trích dẫn lại lời nói của EHuyHoang bên Hay Tám

Đã làm được gì cho ref chưa hay chỉ biết SCAM ăn tiền ref

:binhsua79: đệ đã có thema + site riêng Bro nào ỏ đà nẵng pm cafe bữa nhé

Yahoo: [email protected] ( yahoo mới lập ước mơ bá đạo PTU vietnam )

Last edited by a moderator:
làm ref mình đi mình cấp VPS cho , chả cần 3$/day đâu , 0.2/day là ok . PM earnmoney_mmo

Tài của ehuyhoang lấ̀y Cc đi đâm VPS rồi sell người khác thôi. VPS die report forum hắn là bị ban ngay

:binhsua74: VPS ỏ đâu chả dùng CC đâm

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

làm ref mình đi mình cấp VPS cho , chả cần 3$/day đâu , 0.2/day là ok . PM earnmoney_mmo

:binhsua75: Èo , add nick ko cho add , pm không trả lời lại là sao

:sick wu 400$ quay sang FSN 40$ :binhsua75:

:binhsua75: kn kiếm 400$ áp dụng dc 40$ thôi á khiếp vậy có chém mớ nào ko pro:binhsua75:

với 40$ plan hẳn 1 con rdp UK down up torrent cần gì phải vps chi 1 ít ra mà chi cho loại này ko die speed UK thì khủng :binhsua75: khỏi cần sư phụ

:binhsua74: VPS ỏ đâu chả dùng CC đâm

---------- Post added at 02:47 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

:binhsua75: Èo , add nick ko cho add , pm không trả lời lại là sao
nhấn nhầm nút bỏ qua rùi @_@ để tớ PM cậu =))

:sick wu 400$ quay sang FSN 40$ :binhsua75:

:binhsua75: kn kiếm 400$ áp dụng dc 40$ thôi á khiếp vậy có chém mớ nào ko pro:binhsua75:

với 40$ plan hẳn 1 con rdp UK down up torrent cần gì phải vps chi 1 ít ra mà chi cho loại này ko die speed UK thì khủng :binhsua75: khỏi cần sư phụ

hỏi bác nghiahl12 ấy từng show Prof tháng đầu tiên chơi Wu 7-8$ day cho bác ấy coi ( ta hối hận ngày xưa ko đi theo tên nghĩa rồi ):binhsua76:

Cậu nói thế vậy cậu có nhận hướng dẫn người gà hơn cậu không?
Mình ở ĐN,mình mời cf nhé :)
Mình đã add nick,online pm nói chuyện

Cậu nói thế vậy cậu có nhận hướng dẫn người gà hơn cậu không?
Mình ở ĐN,mình mời cf nhé :)
Mình đã add nick,online pm nói chuyện

:binhsua02: ok , nếu bạn thích xông pha tớ luôn sẵn sàng :superman

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week