Cần tìm trang web hoặc blog phim online cho adf và linkbucks

datc12

Junior
Reactions
11
MR
0.001
Tình mình là mới tạo thử cái 10 Blog bloger sport phim online của Google nhưng chạy vài ngày là bị google xóa blog và xóa luôn tài khoản. Nên giờ ko biết nên tạo cái blog hay trang web nào cho phù hợp sử dụng lâu dài.
Mình đang tìm hiểu cái http://wordpress.com/ mà ko nó ko cho nhập cái Script vào dc.
Bạn nào có kinh nghiệm xin giúp đỡ mình với. Thanks mọi người quan tâm.

làm nguyên 1 cái web luôn cho lành

Làm 1 cái web có vài trăm k tha hồ mà seo, làm bolgspot hồi hộp lắm:D ít lượt truy cập thì ko sao nhìu 1 chút là bác g để ý.

Làm 1 cái web có vài trăm k tha hồ mà seo, làm bolgspot hồi hộp lắm:D ít lượt truy cập thì ko sao nhìu 1 chút là bác g để ý.
Mình cần 1 cái đơn giản, cái blog của mình có 40 bài post mà tụi nó xóa hoài phải đăng ký lại acc gmail và verify phone nản gớm.
Bạn có kinh nghiệm gì giúp mình với.

làm 1 web đi bạn , giá có vài trăm k thôi , cần thiết thì pm mình :)

Bình thường mình làm 10 blog cho 1 tài khoản Gmail
Giờ lam 10 cái web sợ chi phí cao quá :(

làm kiểu nhiều website này mình nghĩ lượng truy cập mỗi site k nhiều, nên dùng hosting free chắc vẫn đáp ứng được. domain thì mua ở godaddy, tìm mã giảm giá 1 domain chỉ 1$, 2$ hoặc 8$ 1 năm. vậy thì chỉ 1-2 triệu là b có 10 website rồi :D

Theo mình nghĩ có 2 phương án :
- Tao thật nhiều gmail và mỗi gmail làm 1-2 blog, blogspot nó xóa tài khoản vì bạn vi phạm điều luật của nó. Bạn nên xem xét lại vi phạm luật ở chỗ nào (adult .... ) thử khắc phục, nếu đc thì nó là giải pháp tốt nhất với chiến lược rẻ tiền, ít vốn :D.
- Mua 1 gói host 6 tháng đến 1 năm, kiếm được coupon ngon thì giá chỉ khoảng 4-5$/1 tháng, rất nhiều nhà cung cấp host tốt đang chờ bạn. Tuyệt vời hơn cả là khi bạn reg gói host new, nó thường miễn phí 1 domain. Như vậy bạn chỉ bỏ ra chi phí vài $/ 1 tháng, không mất tiền domain ( khoảng 30 / 6 tháng ). Lúc này đây bạn có thể add thoải mái không giới hạn sub domain giống kiểu như domain blogspot đó.
Host unlimit làm bao nhiêu site chả đc :rolleyes:

Theo mình nghĩ có 2 phương án :
- Tao thật nhiều gmail và mỗi gmail làm 1-2 blog, blogspot nó xóa tài khoản vì bạn vi phạm điều luật của nó. Bạn nên xem xét lại vi phạm luật ở chỗ nào (adult .... ) thử khắc phục, nếu đc thì nó là giải pháp tốt nhất với chiến lược rẻ tiền, ít vốn :D.
- Mua 1 gói host 6 tháng đến 1 năm, kiếm được coupon ngon thì giá chỉ khoảng 4-5$/1 tháng, rất nhiều nhà cung cấp host tốt đang chờ bạn. Tuyệt vời hơn cả là khi bạn reg gói host new, nó thường miễn phí 1 domain. Như vậy bạn chỉ bỏ ra chi phí vài $/ 1 tháng, không mất tiền domain ( khoảng 30 / 6 tháng ). Lúc này đây bạn có thể add thoải mái không giới hạn sub domain giống kiểu như domain blogspot đó.
Host unlimit làm bao nhiêu site chả đc :rolleyes:
Mình đang chuyển qua blog WordPress nhưng mình ko biết phần nào đưa Script quảng cáo vào dc? Bạn nao biết ko giúp mình với.
Mới Tạo 10 cai blog của google dc 3 ngày xóa luôn acc thua bác google luôn.

<script type="text/javascript" src="http://www.linkbucks.com/visitScript/xxxd59b"></script>

dc vài bữa ah` bạn ơi . nếu bạn muốn chiến theo kiểu này , đầu tư 1 chút mình hướng dẫn cho làm nhiều site nhé
có gì lien hệ yahoo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week