Suggest Cần tư vấn dạy nghề mmo cho người khuyết tật

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
Chào các bạn!
Mình hoạt động trong tổ chức đào tạo và giới thiệu việc làm cho người khuyết tật. Mình muốn tạo thêm nguồn thu nhập cho các em (17 - 25) bằng con đường mmo nhưng hiện tại đang bí thể loại. Mình đã và đang triển khai captcha cho các em nhưng cũng chỉ một số em và cũng chẳng ăn thua mấy :(. Vì bên mình khuyết tật đủ hết, khiếm thị, khiếm thính, dị tật tay...
Mình đưa lên đây mong các bạn tư vấn giúp mình và có anh em nào ở nghệ an có thể đến trực tiếp hướng dẫn không ạg. Nói thật ngoài captcha và ptc mình không biết làm gì luôn. Nghe mọi người nói offer cũng ổn, mình nghĩ không biết triển khai dạy off cho các em có được không. tất nhiên là sẽ chọn những người phù hợp.
Mình chỉ mong mỗi tháng các em kiếm thêm được hơn triệu gì đó để hỗ trợ cuộc sống của các em. Nếu làm được buổi ngày thì cảng tốt ạg
Mọi người có thể tư vấn giúp mình hoặc qua mail: [email protected] ạg
Cảm ơn anh em.
Àg, đây là website của bên mình: http://nguoikhuyettatna.vn/

một ý kiến rất hay và mình cũng quen kha nhiều người quyết tật làm mmo và kiếm đc khá nhiều $ từ nó :):):)

Upvote 0
khó nhỉ. người khuyết tật nhiều tình trạng khác nhau nên có lẽ a nên chia nhóm ấy. chứ lm chung chung khó lắm.

Upvote 0
Chào bạn,
Mình đang ở NA, cũng đang có công ty chuyên về làm SEO, và phát triển website. mình đang có nhu cầu tuyển dụng thêm nv làm việc (cv khá đơn giản như: spam link lên diễn đàn, đăng bài viết lên hệ thống blog, web có sẵn etc...., tất cả công việc rập khuôn và khá đơn giản) có gì hôm nào hẹn 1 buổi cf nói chuyện mình sẽ nói rõ hơn. có gì cứ pm mình nhé.

Upvote 0
Chào bạn,
Mình đang ở NA, cũng đang có công ty chuyên về làm SEO, và phát triển website. mình đang có nhu cầu tuyển dụng thêm nv làm việc (cv khá đơn giản như: spam link lên diễn đàn, đăng bài viết lên hệ thống blog, web có sẵn etc...., tất cả công việc rập khuôn và khá đơn giản) có gì hôm nào hẹn 1 buổi cf nói chuyện mình sẽ nói rõ hơn. có gì cứ pm mình nhé.
ok bạn

Upvote 0
Chào bạn,
bác ơi cho e hỏi chút về Seo đc không ạ
em là sinh viên học web ạ . muốn tìm hiểu ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,696
174,979
Latest member
robert1717

Most viewed of week