Cần tư vấn mua Android chiến APP

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.253
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện mình định mua 1 con android để dùng sẳn chiến các app. Mình xin hỏi:
1. Hiện giờ có nhiều app để chiến ko và có ổn định ko
2. Điều quan trọng là mình đang lựa chọn mua con android với túi tiền từ 4 triệu trở xuống, Có pro nào biết cái nào tốt xin giới thiệu giúp với
Thành thật cám ơn ah

đang cần bán 1 em samsung s3 mini còn bảo hành 1/2014 full box nè. cần thì pm, mình ở td, hcm

Upvote 0
4tr thì kiếm con nào cấu hình mạnh mà làm ! chiến APP android cấu hình phải mạnh mới chiến đc ! mình cũng ko rõ cái này lắm !nhưng thấyHK phone + sky giá rẻ cấu hình ngon :D

Upvote 0
chất lượng tốt. hoặc con LG LU6200 cấu hình cũng rất khủng. con LU6200 bền (rớt đất hoài) ko dán màn hình mà chưa bao giờ bị trầy :D

Nghe hàng ngon nhỉ........

Upvote 0
ko nên dùng sky chiến app nhé!khi tải game rất hay bị lỗi.mà thằng tapbooty còn hay bị treo:binhsua44:

Upvote 0
ã có ai mua điện thoại Hàn quốac "sách" tay mà tự trả lời được câu hỏi "điện thoại Hàn quốc ở đâu ra mà lắm ở Việt Nam thế?" chưa?
2 ví dụ điển hình:
Ví dụ 1: Vị trí của tôi là đứng thứ 3 toàn quốc đấy nhé! Vâng, đúng vậy, thứ 3. Và ta hãy bôi đen:
I II III< tôi ở đây
ví dụ thứ 2: Lấy điện thoại cao cấp Rhyme làm ví dụ, năm 2011, giá của nó là 12 triệu, 2013 giá hơn 3 triệu, bạn thấy gì ở đây? Thương nhân thương người nghèo? Đánh bóng tên tuổi? Câu trả lời rất đơn giản, nhưng thương nhân không muốn cho bạn biết! Phải tự nghĩ!

Upvote 0
cóa anh em nào đang chiến thì tư vấn giúp với

Upvote 0
4 chai thì ráng sky a840 cũ nhé. a850 cũ thì ~5tr5.
Sky thì từ hàng quốc ra chứ đâu. Nhưng có ng thì sách nguyên con về, có ng sách từng bộ phận về rồi ráp lại. nhưng nói chung chất lượng tốt.
Mà có vẻ ios kiếm tiền dc hơn, mua con 3gs cũ cũng dc

Upvote 0
4tr thì mua sky a830 đi bạn. Hoặc thêm đc ýt chơi luôn con a840 thì ngon hơn!
còn ko chơi con đó ngon rồi, Mình thì ko chiến app nhưng chơi game khủng suốt :)~

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week