Cần tư vấn mua quà cho mẹ vợ tương lai :D

user_name

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chả là e với ng yêu sắp đi Thanh Hóa chơi 1 chuyến. Nhà đứa bạn ở gần biển nên về đó chơi luôn. Mẹ vợ tương lai nói với ng yêu là nhớ mua quà cho mẹ. Chắc mẹ vợ biết có rể hờ đi chơi cùng con gái nên mới nói thế. Đây là e thấy ng yêu e bảo thế. :D Thế nên tình hình bây giờ là rất ban căng. Ae tư vấn giúp e phát là mua gì tặng mẹ vợ đc bây giờ ? :-s E thì k khéo trong kái ch quà cáp này lắm. Chả nhẽ lại là vài con mực với mấy cái bánh cu đơ? :| E muốn kái gì đấy để làm lưu niệm đc :D Mà chỗ biển đấy thì lại k phải là khu du lịch, kiểu như là biển bt thôi. Các bác tư vấn giúp e! Tks mọi ng nhiều! :D

Về chơi là dc rồi, ko cần quà cáp j đâu??
Hic. Mẹ bẩu mua quà cho mẹ mà bác. :-s Chả nhẽ để ng yêu mua mà mình k mua à ? >"<
cứ đồ biển mà quất thôi =)) biển thì mua cá mực khô , đặc sản ở biển thanh hoá sầm sơn có mà 1 đống
Hic. Kái đấy thì k đủ khả năng mua bác ơi. >"<
Chơi kiểu nông dân đi quê mình có đặc sản gì thì mua cái đó :)
Nếu nói quê e thì cũng là quê nhà vợ. Nhà gần nhau mà. Thế nên có đặc sản gì thì mẹ cũng biết hết roài. :-s

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
Thì cứ mua mấy cái món mà chỗ biển hay làm để treo tường, con tôm con cá gì ấy.

Inversun

Senior
Reactions
109
MR
0.000
nghĩ sao tặng tiền cho nhà vợ mẹ vợ lại tưởng thằng con rễ tưởng nhà mình thiếu thốn nên tặng tiền : nghĩ sao thế ko pk :(
mua 1 mớ đồ biển 1 thùng bia hay 1 vài chai rựu nhâm nhia với ông già haha

Thì cứ mua mấy cái món mà chỗ biển hay làm để treo tường, con tôm con cá gì ấy.
Hic. Khổ kái chỗ đấy k phải khu du lịch bác ạ. >"< Để hỏi xem chỗ đấy có gần khu du lịch k ? Hic hic
Tặng Tiền là tốt nhất , họ mua gì họ mua mình đâu biết họ thích cái gì , cần gì và đang thiếu gì
Hic. Tặng tiền sợ ng ta lại nghĩ thế nọ thế kia bác ạ. :-s
nghĩ sao tặng tiền cho nhà vợ mẹ vợ lại tưởng thằng con rễ tưởng nhà mình thiếu thốn nên tặng tiền : nghĩ sao thế ko pk :(
mua 1 mớ đồ biển 1 thùng bia hay 1 vài chai rựu nhâm nhia với ông già haha
E còn chưa cả về nhà chơi bác ơi. :-ss
phái đẹp, thì cậu cứ mua đồ mĩ phẩm cũng đc, cứ cái j liên quan đến đẹp là các bà các cô đều thích cả
Mẹ chắc k dùng kái đấy. Kái đấy mua tặng ng yêu hợp lý hơn. :-s

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Nếu tặng quà thì bạn đừng suy nghĩ quà nào tốt nhất ... CỨ lựa đồ đắt tiền mà tặng . Nhiều người bảo là đồ rẻ nhưng quan trọng là tấm lòng là dc => cái này là sai lầm nhé ...

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week