Help Cần tư vấn tài khoản Forex lớn

trungth

Junior
Reactions
30
MR
0.010
Chào các bác,
Mình cũng chơi Forex được tầm 3 năm rồi. Vẫn đánh các tài khoản tầm vài trăm đến vài K và thường dưới hình thức là nạp rút qua các đồng tiền ảo như: LR(sập rồi), wmz. Cũng có khi hứng lên thì nạp rút qua thẻ.
Tới đây mình đánh tài khoản tầm vài chục K. Và chắc chắn là sẽ không thể chơi tiền ảo được rồi. Các bác cho em hỏi chút là hiện tại nên dùng thẻ của ngân hàng nào để mình nạp rút tiền vào đỡ tốn phí và rate nó không chát.
Bữa nghe bác @maxryan9999 có nói qua về hình thức tạo tài khoản usd gì đó, nhưng không nhớ lắm, nhờ bác nói rõ giúp em ạ, thanks bác.
Trước giờ mình vẫn đánh ở các sàn như: forex.com, ironfx, hotforex, exness...Nói chung cũng thử qua hết rồi. Thấy sàn hotforex thì ưng ý, nhưng mình toàn đánh tk vài K. Không biết giờ tk vài chục K thì có ok không.
Nhờ các bác tư vấn, cảm ơn các bác.

Hotforex có loại tài khoản VIP, mức dep tối thiểu là 40K Obama, bác cứ thử mở một tài khoản live, sẽ có người của hotforex gọi điện tư vấn. Lúc đó cứ nói muốn mở tài khoản VIP, nó sẽ hướng dẫn tận tình và có nhiều ưu đãi lắm. Khách hàng VIP mà. Hotforex cũng có nhiều người đánh lớn lắm. Yên tâm đi. Còn nếu bác không giỏi TIếng Anh thì cứ đọc kỹ mấy cái features của acc Vip nhé, check luôn cái terms of service cho chắc :D

tài khoản vài chục k bác cứ fxpro mà chiến .sàn này mình có thằng bạn từng chơi tài khoản hơn 30k mà nó thắng rút tiền vô tư chỉ sợ mình không thắng thôi.
Nghe nó nói việt nam mình có người mở tk sàn này hơn 200k mà có thấy vấn đề gì đâu.

Last edited:
Bạn ra Eximbank mở 1 tài khoản visa , bảo họ mở hết hạn mức có thể .
Khi nạp tiền vào thì ra Eximbank nạp vào rồi , thanh toán trên website bằng Visa.

Tiếp tục ra Vietcombank mở 1 tài khoản $ , xin luôn cái thẻ ATM $ nếu có.
Khi rút lợi nhuận thì dùng Bank Transfer. Phí $30 1 lần rút. $0.2 Vietcombank. Tổng cộng 30.2

Các sàn m khuyến cáo khi chơi tk lớn vài chục k$ : FXCM,OANDA. Các sàn bạn đưa phía trên bản thân m k thích lắm, đừng cố mang bực tức vào ng với nó :D

Max

Last edited:
Broker thì vô số, thử bao nhiêu cho hết. Mà nếu chỉ vài chục K thì mình nghĩ nhiều sàn ok lắm. Bạn cứ thử mấy cái trong list của bạn. Chỉ cần tránh mấy sàn có tai tiếng là đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,899
174,079
Latest member
nhacaichoangclub

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom