Cần Tuyển Mems nhập gruop Làm site mới

clickerpro

Junior
Reactions
14
MR
0.024
Dear các bạn
không dài dòng mình vô thẳng vấn đề nhé
Mình là Sup hiện đang có site mới nên cần tuyển thêm vài mems để chiến
Rule:
Site pay 2 lần/tháng, nộp mails vào 15 và ngày cuối tháng (chi pay qua DAB)
1$=18vnd (cấp sock)
1$=19vnd (không cấp sock)

Chấp nhận newbie
Các bạn có húng thú thì pm cho mình groupffer39để nhận rule
Trong box offer rất nhiều Pro mong các Pro chém nhẹ tay cho :)

Thanks các bạn

Last edited by a moderator:
Cái gì cũng mới.... Haiizzz... Hơi sợ.... Vote cho bác....làm ăn phát

Đang chiến cho cậu này, sup nhiệt tình đó newbie chăm chỉ có thể pm
lại clone hả chú.mấy cái loại chủ thớt với mem loại này nên đá sớm gần đây cứ làm nhạt hết các topic tuyển ref :binhsua122:

lại clone hả chú.mấy cái loại chủ thớt với mem loại này nên đá sớm gần đây cứ làm nhạt hết các topic tuyển ref :binhsua122:

Nhạt hết các topic tuyển ref, thôi đi bố trẻ, người ta tuyển có điều kiện rõ ràng ai thấy đáp ứng được thì nhào vô, bố có thích thì để vác mấy cái nick 1k post vào nhá

Làm thế nào để tin tưởng rằng bạn sẽ pay tiền đây?

Làm trên net thì bạn phải có lòng tin còn không thì đi phụ hồ cho chắc ăn :))
Cậu biết Tamte không? Ai nói ông ấy Scam vậy mà là BigScam cơ đấy.
Có gì thi cậu cứ PM mình :)
Thanks

Nhạt hết các topic tuyển ref, thôi đi bố trẻ, người ta tuyển có điều kiện rõ ràng ai thấy đáp ứng được thì nhào vô, bố có thích thì để vác mấy cái nick 1k post vào nhá

Bố con gì với m ở đây bao nhiêu thằng tuyển ref ko scam thì ăn chặn cả đống :binhsua72:.Mia cái bọn đã làm off lâu mà chả nhẽ ko có 1 cái acc trong room còn m sao bảo chủ topic uy tín chỉ dựa vào cái nick 1post của m hay chỉ thông tin m nhận dạng đuơc ổ qua cái nick.T chi nhìn ngứa mắt thôi

Bố con gì với m ở đây bao nhiêu thằng tuyển ref ko scam thì ăn chặn cả đống :binhsua72:.Mia cái bọn đã làm off lâu mà chả nhẽ ko có 1 cái acc trong room còn m sao bảo chủ topic uy tín chỉ dựa vào cái nick 1post của m hay chỉ thông tin m nhận dạng đuơc ổ qua cái nick.T chi nhìn ngứa mắt thôi

Ngứa thì m phắn cmm đi....Mà t cũng éo nói uy tín gì nha, cũng mới làm thử xem tình hình thế nào, còn mày xoắn mấy cái nick ,mới lập thì tao *** phải người yêu mày mà cần nick đẹp post cho mày đọc

Bạn ah mình lập nick không phải để đi spam,bạn hãy xem lại ngày reg nick của mình nhé.
Mà bạn không thích làm off thì getout cho mình nhờ topic của mình không thích hợp với người như bạn.
Thân!

Chém quá chú ah, ko thích thì thôi đi ra, chỗ ngươi ta làm ăn, clone nick cũng là chuyện của ng ta, ai thích thì nhào vô thôi, chủ topic đâu có ép ai. Offer mà 1 người ko có 2-3 cái nick mới lạ, tụi mems mỗi ngày pm mình cả đống, mỗi lần mỗi nick.
Đã làm off lâu mắc gì liên quan tới có nick trên đây hay ko ? Mình cũng là new mems trên diễn đàn này, nhưng làm offer thì chắc trước cậu bèo bèo cũng >1.5 năm rồi.

Chém quá chú ah, ko thích thì thôi đi ra, chỗ ngươi ta làm ăn, clone nick cũng là chuyện của ng ta, ai thích thì nhào vô thôi, chủ topic đâu có ép ai. Offer mà 1 người ko có 2-3 cái nick mới lạ, tụi mems mỗi ngày pm mình cả đống, mỗi lần mỗi nick.
Đã làm off lâu mắc gì liên quan tới có nick trên đây hay ko ? Mình cũng là new mems trên diễn đàn này, nhưng làm offer thì chắc trước cậu bèo bèo cũng >1.5 năm rồi.
:binhsua90: Trước á thế chú đọ gì với a
đọ times làm offer hay đọ $ kiếm dc.thick chơi cá ai có proof kiếm dc nhiều $ từ off hơn ăn $ không

:binhsua90: Trước á thế chú đọ gì với a
đọ times làm offer hay đọ $ kiếm dc.thick chơi cá ai có proof kiếm dc nhiều $ từ off hơn ăn $ không

Kiếm được nhiều hay ít cũng éo liên quan đến người khác, bác kiếm được nhiều thì bác có cho người khác hay ủng hộ người nghèo xu nào không, ko thì phắn đi, khoe cái lờ gì ở đây

Có một điều vô cùng lạ là các nick tuyển mem offer đều mới toach. như thế là sao hả các Pro? em cũng muốn làm lắm mà cam quýt cũng nhiều rồi

Có một điều vô cùng lạ là các nick tuyển mem offer đều mới toach. như thế là sao hả các Pro? em cũng muốn làm lắm mà cam quýt cũng nhiều rồi

Không có mới thì làm sao có cũ bạn hiền.
Nếu có hứng thú thì pm mình còn không thì thôi đừng nói này nọ nhé...
các bác thích tranh luận thì lập topic khác đây là topic tuyển mem của mình

Không có mới thì làm sao có cũ bạn hiền.
Nếu có hứng thú thì pm mình còn không thì thôi đừng nói này nọ nhé...
các bác thích tranh luận thì lập topic khác đây là topic tuyển mem của mình
Up giúp bác
Thời thế thay đổi rồi, giờ admin vs site tuyển mem cả đống chỉ ko có mem làm thôi nên bác đừng cố làm ra vẻ ta đây rồi bị ăn gạch :m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week