Other Cần tuyển thêm member vào team cheat VN.IPANEL

asakura

Newbie
Reactions
370
MR
0.000
Hiện tại hội đã có 8 người hoạt động rất tích cực .Nhưng mình muốn tuyển thêm 10 mem nữa cho IP phong phú hơn và $ nhiều hơn nữa.
Ai muốn tham gia xin add yahoo thienduong_marheaven để đk
mọi chi tiết xem tại đây
SĐT của mình là 01225116341 hãy lh ngay nếu cần

Upppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

Uppppppppppppppppppppppppppppp

Vẫn còn tuyển nhé ,a e tham gia nhanh :D

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

Uppppppppppppppppp

cứ tuyển cheat nhiệt tình + Tiêu đề thế này rồi có ngày IP Việt Nam bị cấm, ngu vl

cheat làm gì
không có tiền đâu
mình cheat xong pay
đợi dài cổ ra vẫn tình trạng . chờ kiểm tra
đừng mong ăn đc của nó
dân ta chưa phải đối thủ của thuộc hạ hồ cẩm đào đâu

tuyển cheat thì cũng đừng ghi rõ ra chứ :| thế này chẳng may nó phát hiện ra cheat thì sao :|

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

nói không với cheat đi =)) chịu khó ra quán nét mà chơi =))

cheat làm gì
không có tiền đâu
mình cheat xong pay
đợi dài cổ ra vẫn tình trạng . chờ kiểm tra
đừng mong ăn đc của nó
dân ta chưa phải đối thủ của thuộc hạ hồ cẩm đào đâu

Uh,đâu dễ vậy,mấy ông bên VN.IPANEL cũng thuộc dạng cao thủ,cheat cai là phát hiện đc liền

Hihi, vậy là các bạn ko biết rồi, nhìn mấy thằng top là biết nó có cheat hay ko thôi, làm thế nào mà giới thiệu được tới hơn 1600 ref mà ko cheat được, chắc chắn sẽ có 1 team reg cho nhau mỗi ngày thôi, cheat theo kiểu này cũng khó mà phát hiện được, vì mỗi người có 1 IP khác nhau, reg vào thời gian khác nhau, cũng giống như là mình giới thiệu mà thôi, còn nếu bạn cheat một mình thì sẽ ko pao giờ được pay vì nhìn vào dãy IP là biết bạn cheat, chỉ khác nhau octect phía sau mà thôi, hên xui lâu lâu nó cấp cho 1 cái IP khác hoàn toàn mấy cái trước :), ko cheat thì phải chịu khó đi kiếm ref, mà cái này ra lâu lắm rồi, đa số dân mmo đều đã tham gia, nên ko thể kiếm nhiều ref được nữa, vậy mà mỗi ngày vẫn request mấy trăm k, thử hỏi ở đâu ra nhỉ ??? Bác nào ko tham gia vào nhóm xin đừng chém nhé, cái này chỉ là cùng hợp tác cùng có lợi mà thôi, ko ai được hưởng hơn ai cả, vậy nên ai có kinh nghiệm thì tham gia nhé !

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

cheat bằng cách nào?? làm sao để cheat....new member...........
Cách truyền thống, reset modem để được cấp IP mới và reg 1 acc mới thôi ^^ !

bạn ansuno giả nai hả .
k nhầm thì bạn là thằng an nguyen hai cái thằng cheat vừa đc pay gần 6 7 lượt 200k.
Bạn ăn đc thì k muốn cho ai ăn hả, bày đặt giả bộ .
bạn đừng mở miệng ra chửi người khác ngu bạn à xem lại mình đi chẳng hơn ai đâu.
1 chân lí luôn hiển nhiên rằng dek có thằng nào trên top mà ko cheat, quan trọng là cheat như thế nào thôi.
VN.IPANEL đương nhiên là cao thủ nhưng 1 tem 10 người 10 ip 10 thời điểm khác nhau reg trong 1 ngày thì các bác cũng chịu thôi.
Dẫu biết rằng các bác ở top vẫn cheat mà nó vẫn cắn răng pay đó thôi vì k có chứng cứ mà ban đc =))

Hihi, vậy là các bạn ko biết rồi, nhìn mấy thằng top là biết nó có cheat hay ko thôi, làm thế nào mà giới thiệu được tới hơn 1600 ref mà ko cheat được, chắc chắn sẽ có 1 team reg cho nhau mỗi ngày thôi, cheat theo kiểu này cũng khó mà phát hiện được, vì mỗi người có 1 IP khác nhau, reg vào thời gian khác nhau, cũng giống như là mình giới thiệu mà thôi, còn nếu bạn cheat một mình thì sẽ ko pao giờ được pay vì nhìn vào dãy IP là biết bạn cheat, chỉ khác nhau octect phía sau mà thôi, hên xui lâu lâu nó cấp cho 1 cái IP khác hoàn toàn mấy cái trước :), ko cheat thì phải chịu khó đi kiếm ref, mà cái này ra lâu lắm rồi, đa số dân mmo đều đã tham gia, nên ko thể kiếm nhiều ref được nữa, vậy mà mỗi ngày vẫn request mấy trăm k, thử hỏi ở đâu ra nhỉ ??? Bác nào ko tham gia vào nhóm xin đừng chém nhé, cái này chỉ là cùng hợp tác cùng có lợi mà thôi, ko ai được hưởng hơn ai cả, vậy nên ai có kinh nghiệm thì tham gia nhé !

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

Cách truyền thống, reset modem để được cấp IP mới và reg 1 acc mới thôi ^^ !

rồi thì hỏng cái modem :D

cái này mình cũng biết cheat còn nhận tiền bt,cheat này dựa trên sự tin tưởng nhau
mình mà public lên đây khối bạn lộ miếng cơm ,oán mình mất, nói chung cái gì cũng có cách cheat cả thui,chỉ có các bạn có tìm hiểu không thôi

mấy bác đc pay đợt này chưa ngóng mãi sốt rụt quá :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week