Ask Cần xin account FanBox của ai không dùng nửa

lOvEMMOonline

Junior
Reactions
32
MR
0.000
như tiêu đề mình cần xin acc fanbox nào mà bạn ko cần nửa, nếu được vậy thì cảm ơn bạn rất nhìu.........................:binhsua141::binhsua141::binhsua141:

như tiêu đề mình cần xin acc fanbox nào mà bạn ko cần nửa, nếu được vậy thì cảm ơn bạn rất nhìu.........................:binhsua141::binhsua141::binhsua141:

có mua thì mình giới thiệu cho người bán chứ xin chắc chả ai cho đâu cậu ạ!!! lên mmo xác định là ko cái gì kiếm ra tiền mà cho không cả nhé!!!!

có mua thì mình giới thiệu cho người bán chứ xin chắc chả ai cho đâu cậu ạ!!! lên mmo xác định là ko cái gì kiếm ra tiền mà cho không cả nhé!!!!
chính vì mình nghèo ko đử khả năng mua nên mới xin ak bạn ơi :binhsua140:

- - - Updated - - -

up lên nè..............................

chính vì mình nghèo ko đử khả năng mua nên mới xin ak bạn ơi :binhsua140:

- - - Updated - - -

up lên nè..............................

thế thì bạn chới mấy cái như cạp hay ptc mấy thể loại seo đi rồi khi có $ rồi đầu tư mua cái này chứ mà đi xin thì...!!! :binhsua140:

mình nghèo wa ko đủ khả nang8 nên mới xin mà bạn

nói thật mất lòng!!! những người như bạn chỉ ham vui thôi chứ lây acc fanbox về rồi vứt đó chứ ko chơi được đâu!!! ko phải ai cũng có thể chiến fanbox được nhất là với những người chỉ ngối đó mà than nghèo đi xin!!! đã lên đây làm mmo thì chấp nhận là phải học hỏi còn ko thì sớm muộn sẽ bị đào thải thôi!!! chúc may mắn và quyết thắng!!! :binhsua104:

nói thật mất lòng!!! những người như bạn chỉ ham vui thôi chứ lây acc fanbox về rồi vứt đó chứ ko chơi được đâu!!! ko phải ai cũng có thể chiến fanbox được nhất là với những người chỉ ngối đó mà than nghèo đi xin!!! đã lên đây làm mmo thì chấp nhận là phải học hỏi còn ko thì sớm muộn sẽ bị đào thải thôi!!! chúc may mắn và quyết thắng!!! :binhsua104:
thưa " anh " ko cần anh nói những điều cao thượng nge nhức @ss đâu @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week