Help Cần xin các pro chỉ giáo cách fake ip từng profile trình duyệt

longpro

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện e đang cần fake ip ( ip việt nam sống lâu dài ổn định nhé) cho từng profile của trình duyệt, ưu tiên xài coccoc chorme (2 cài này e hay dùng mà hình e đọc rất nhiều bài đều ko fake ip từng profile được ) rồi đến firefox. Mò trên google thì có rất nhiều cách như ssh, vpn, vip72, hma... . Dạo mấy ngày nay đọc rất nhiều loạn hết cả đầu mà vẫn chưa có bài viết nào giải quyết được vấn đề của e ạ. Nay e viết lên đây nhờ các cao thủ mmo4me chỉ giáo hướng dẫn e với ạ, e sẵn sàng bỏ tiền ra mua các phần mềm fake ip nếu sử dụng được đúng cho nhu cầu của e ạ :D

Last edited:

terink79

Hero
Verified
Reactions
803
MR
0.141
mỗi Firefox profile mỗi port.
P1: 127.0.0.1:1080
P2: 127.0.0.1:1081
Mỗi con SSH chọn mỗi port 1080 rồi 1081...
Nhớ không lầm là vậy :D

Reactions
202
MR
0.000
Theo nhu cầu của bạn thì phải dùng private proxy giá tầm 1$/tháng, forum mình có người bán đó còn không thì search google
hma thì mỗi lần kết nối nó change ip, vpn khác cũng vậy, còn dùng ip cố định của vpn thì giá khá chát
vip72, ssh thì nhanh die theo nhu cầu của bạn ko dùng dc

mình thì hay dùng firefox, đơn giản thế này tạo nhiều profile, cách tạo thì google nha, xong mỗi profile thì điền 1 private proxy vào, đơn giản như đang giỡn

Theo nhu cầu của bạn thì phải dùng private proxy giá tầm 1$/tháng, forum mình có người bán đó còn không thì search google
hma thì mỗi lần kết nối nó change ip, vpn khác cũng vậy, còn dùng ip cố định của vpn thì giá khá chát
vip72, ssh thì nhanh die theo nhu cầu của bạn ko dùng dc

mình thì hay dùng firefox, đơn giản thế này tạo nhiều profile, cách tạo thì google nha, xong mỗi profile thì điền 1 private proxy vào, đơn giản như đang giỡn
Thank bác, quên mất e vừa edit thêm ở trên là e cần ip việt nam nhé :D
Bác có quen ai bán uy tín thì tag vào giúp e với ạ, e mới chân ướt chân ráo vào nên ko biết ai cả :D

Thank bác, quên mất e vừa edit thêm ở trên là e cần ip việt nam nhé :D
Bác có quen ai bán uy tín thì tag vào giúp e với ạ, e mới chân ướt chân ráo vào nên ko biết ai cả :D

private proxy vn thì hơi bị hiếm, mà ip VN thì cần gì phải mua cứ reset mordem là nó ra ip mới rồi, còn nếu muốn đầu tư thì mua sim 3G rẻ đó, cài máy ảo lên, mỗi máy ảo làm 1 e 3G

private proxy vn thì hơi bị hiếm, mà ip VN thì cần gì phải mua cứ reset mordem là nó ra ip mới rồi, còn nếu muốn đầu tư thì mua sim 3G rẻ đó, cài máy ảo lên, mỗi máy ảo làm 1 e 3G
E muốn mở nhiều profile làm việc 1 lúc mà ko trùng ip ý :(. Chứ reset modem thì e biết nó đổi ip r :(. Hix, hóng các cao nhân vào giải quyết vs, tìm hiểu nhiều e loạn hết cả đầu r :(

bạn dùng rì ssh hay vip hay rì?
e hỏi mấy bác thì bảo vip 72, hma hay pure vn không lấy được ip ra để nhập vào firefox fake từng profile được, không biết có đúng không ạ.
Nên đang phân vân dùng ssh hoặc private proxy hoặc private sock, có j bác hướng dẫn e với :D
Bác có yh hay j không pm cho dễ ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back