Cần Ý tưởng kinh danh cho Nhà ở ngay ngã 3 đường

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009

Ảnh chỉ mang tính minh họa

Nhà mình ở ngay ngã 3, đầu đường. Như vậy có thể mở loại hình gì để kinh doanh được các bạn.
Nhà cũng nhỏ thôi ah.
Mong các bạn cho mình ý kiến để sang năm mới mình làm ra tiền phụ Ba Mẹ.
:binhsua157:
Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

vãi nhỉ nhà chú to quá gần ngã ba cũng khó phải xem những thứ như sau

1 có hay tắc đường ko ?

2 có nhiều Ch.ó vàng lượn gần đấy ko

3 chỉ nên mở Shop quần áo giá ngon + đẹp + cạnh tranh là ok rồi

4 quán inter net nếu gần trường học

Shop quần áo bán có lời không hoanghung. Vốn bỏ ra bao nhiêu?
Giờ thấy shop mọc lên nhiều wa. Có shop thấy vắng hoe ah.

@Nono: giá thuê nhà, lấy gì để làm căn cứ cho mình ra giá nhỉ? 1 triệu 2 triệu..

Kinh doanh nhà nghỉ là ok nhất :))

đầu óc đen tối quá

cậu nên đi xem ở quanh đấy chưa có cái món gì hay là nên suy nghĩ ra việc gì mà có vốn quay vòng đời thật và MMO ấy thì sẽ tốt hơn , Shop biết là mọc nhiều nhưng bán cạnh tranh chữ tín + giá rẻ thì là số 1 đấy

nhà 3 mặt ngõ, có vỉa hè => mở quán trà đá, ghi lô! vừa nhàn vừa kiếm :D (bn thêm wifi cho các bạn MMO ra chém gió online nữa thì lại càng tuyệt) :))

làm quán karaoke bạn ơi. nhà mình có 2 phòng. hôm này tấp nập thì cũng 1t5. hôm nào bình thường thì 500k. nếu nhà nhiều tầng thì t1 để cafe. t2 để hát.

Bạn phải cho anh em biết nhà bạn ở Ngã 3 đường nào , phố nào , quận nào , city? Theo cảm quan của bạn thì nơi bạn sống mức sống, mức tiêu tiền và ăn chơi nhảy múa của dân cư khu vực đó như nào thì mới có hướng mà kinh doanh đc chứ ,Ngã 3 mặt phố thuộc Thị Xã với Ngã 3 mặt phố thuộc 1 Quận nó khác nhau nhiều lắm đấy :D

cà phê đi - ngon là nó vào uống hết

đầu óc đen tối quá

cậu nên đi xem ở quanh đấy chưa có cái món gì hay là nên suy nghĩ ra việc gì mà có vốn quay vòng đời thật và MMO ấy thì sẽ tốt hơn , Shop biết là mọc nhiều nhưng bán cạnh tranh chữ tín + giá rẻ thì là số 1 đấy
Mọi người cứ nghĩ nhà nghỉ là đen tối là sao?? Nó chỉ thực sự đen tối khi người nghĩ về nó đen tối mà thôi ;)

Mọi người cứ nghĩ nhà nghỉ là đen tối là sao?? Nó chỉ thực sự đen tối khi người nghĩ về nó đen tối mà thôi ;)
Chính xác, nhà nghỉ đâu chỉ bọn xxx vào, còn nhiều người vào vì nhiều mục đích khác nhau mà.

bác này nhà mặt phố bố làm to rồi. k biết bác có đẹp trai học giỏi k? :binhsua53:
bác có 1 thân 1 mình hay đã vợ con. nếu 1 thân thì cho mướn quách đi cho xong. bán buôn kinh doanh mệ lắm

Chính xác, nhà nghỉ đâu chỉ bọn xxx vào, còn nhiều người vào vì nhiều mục đích khác nhau mà.

Kể cả người ta vào để xxx thì xxx cũng không phải trường hợp nào cũng là xấu.

làm quán karaoke bạn ơi. nhà mình có 2 phòng. hôm này tấp nập thì cũng 1t5. hôm nào bình thường thì 500k. nếu nhà nhiều tầng thì t1 để cafe. t2 để hát.

tháng đc 30 tr, nếu mà tính tìn mặt bằng 20tr thì lời có 10tr .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week