Waiting for Answer Can1doithu - Dich vụ VPS, đóng bảo kiểm bảo kê luôn chuyện chửi nhau!

Status
Not open for further replies.

Serializable

Banned
Reactions
42
MR
0.000
ông này mở dịch vụ này http://mmo4me.com/showthread.php?115627
Tình hình là có mua 1 account deathbycaptcha của ông này, giao tiền rồi và ổng hẹn đến trưa nhận account nhưng đến trưa mình pm chẳng thấy đâu.
Cả ngày hum quá mình cố gắng liên lạc cũng chẳng được.
Sáng nay tiếp tục liên lạc thì vừa này đã gặp được.
Rồi lấy lý do mình ko thông cảm, ăn nói mất dậy thế này thế kia, refund lại tiền, trong khi mình chẳng có gì là quá đáng cả,
chỉ là chút bức xúc vì làm ăn hẹn khách hàng, nhận tiền rồi mà lại thiếu trách nhiệm như vậy.
Ai cũng thế thôi, nếu quá bận thì nói lời xin lỗi ngta cũng sẽ thông cảm cho thôi, đằng này chẳng thấy có 1 chút gì là nhận trách nhiệm cả.
Chỉ thấy nói 1 câu "sr" rồi mình nói lại chửi mình luôn.
Up full log chat lên cho mọi người nhận xét, gạch đá gì cũng được, có lỗi hay khuyết điểm gì mình sẽ nhận!
Mục đích của topic này chẳng report ai cả, chỉ muốn cho mọi người thấy cách làm ăn của ổng thôi,
ông đấy có việc mình cũng có việc, hứa như đinh đóng cột rồi mà lại vậy, lỡ hết việc của mình.
ông đấy làm dịch vụ thì ông đấy được tiền chứ mình là người mua bỏ tiền ra thì cũng chỉ mong dịch vụ tốt, giao hàng đúng hẹn mà thôi.
đợi 2 hum mà lúc gặp được kêu refund cái là xong, dễ dàng thật đó coi như chẳng scam ai, mặc kệ thằng mua, lỡ việc kệ mày!

Mình muốn mod banned gã này vài ngày vi phạm rules ăn nói mắt dậy, chửi nhau ak.
Tuy ko chửi nhau trên 4rum nhưng tất cả là liên quan đến dịch vụ được mở trên 4rum, ko liên quan đến chuyện cá nhân.
Với những từ như kia đủ để mod banned chứ?
Mình ko report gì dịch vụ exchange của ổng đâu nhá, chỉ report gã admin site đó thôi, cùng 1 người ko lẽ thái độ khác nhau?
Buôn bán được thì ko sao, lúc có chuyện thì sẵn sàng chửi khách! Lời xin lỗi chưa ngấm đến tai thì lời xỉ vả đã ập đến!

Chửi bậy ở yahoo là vô tư bạn nhé , nếu chửi bậy ở forum thì bạn quote lại hay chụp ảnh lại để report :)

Max

Mua bán trên 4rum chẳng lẽ toàn reply lại với nhau trên 4rum hay là chat ở chatbox? Hỏi cậu có mấy ai như vậy ko?
Dịch vụ mua bán trên 4rum thì cũng bao gồm cả quá trình seller chat hay support với khách hàng.
Theo như cậu nói thì bao nhiêu vụ scam trước giờ up proof cũng vô dụng ak? Vì họ toàn scam trên yahoo đó thôi

m nói rồi bạn k bình tĩnh thì vấn đề càng khó giải quyết hơn thôi . Khi nào trong Rule forum có ghi việc xử lý chửi bây ngoài ym thì khi đó bạn có quyền report để banned người ta. Bạn có thể đóng góp thêm ý kiến về Rule tại các topic Rule :)

Thật ra nếu bạn nói thế này
Mục đích của topic này chẳng report ai cả, chỉ muốn cho mọi người thấy cách làm ăn của ổng thôi,
thì bạn nên post topic này mục Chat ở đây chỉ post các topic report về việc mất tiền .
Report về danh dự thì qua box http://mmo4me.com/forumdisplay.php?38-Suggestion-Feedbacks
Cám ơn :)

Max

chửi bậy qua yahoo thì thoải mái bạn à, bạn có thể report vì thái độ ko tốt nhưng BQT ko có quyền xử lý qua yahoo :D

bác này lâu lắm rồi mới bị feedback thì phải
từ hồi vào mmo chỉ thấy bác can1doithu đc khen
mà hàng bác ý tốt mà
với cả lỗi do thớt trước
thớt chửi bậy trước mà bảo ng` khác là sai luật

Last edited by a moderator:
Phen này chủ TOPIC ko có thế rùi .......... :m018:

Ko sao, xác định bị banned ngay từ đầu rồi mà. nhưng vẫn cố up cái log chat lên để mọi người còn biết, kẻo lại dính phốt tiếp!

- - - Updated - - -

Phen này chủ TOPIC ko có thế rùi .......... :m018:

Ko sao, xác định bị banned ngay từ đầu rồi mà. nhưng vẫn cố up cái log chat lên để mọi người còn biết, kẻo lại dính phốt tiếp!

bác này lâu lắm rồi mới bị feedback thì phải
từ hồi vào mmo chỉ thấy bác can1doithu đc khen
mà hàng bác ý tốt mà
với cả lỗi do thớt trước
thớt chửi bậy trước mà bảo ng` khác là sai luật
có mắt ko hay mắt để làm cảnh?? Đọc lại log chat xem thread chửi trước hay ông can1doithu chửi trước??

Chửi bắt đầu tư câu: vô tư đi mày, loại mày chỉ biết cắn thôi (can1doithu)

- - - Updated - - -

Cả 2 bên đều sai ................... Người bán ko đúng hẹn ... Người mua bực ... Dẫn đến xô xác ... hết FILM ... :m018:

có mắt ko hay mắt để làm cảnh?? Đọc lại log chat xem thread chửi trước hay ông can1doithu chửi trước??

Chửi bắt đầu tư câu: vô tư đi mày, loại mày chỉ biết cắn thôi (can1doithu)
bác nhìn hộ em với
chính thớt kêu chữ "vkl" ra trước nhé
mà bác cũng biết ý nghĩa rồi

DEathbycatpcha cực kỳ khó order:D.

DEathbycatpcha cực kỳ khó order:D.
Uk, mình biết, lần sau cậu có hàng mình sẽ tiếp tục mua. Thank cậu!
Mình cũng đoán gã kia ko order được chứ ko phải bận gì cả, bận thì status đã là yahoo đã là idle suốt rồi!

bác nhìn hộ em với
chính thớt kêu chữ "vkl" ra trước nhé
mà bác cũng biết ý nghĩa rồi
vkl ko phải câu chửi nó là 1 câu cửa miệng. Chắc cậu ở nước ngoài về nên ko biết điều đó à :)) Giống từ éo vậy thôi :))

Ông bạn lại được lên tivi :D. Mà có scam đâu mà report vào topic này vậy. Dìm hàng, xúc phạm nhân phẩm là ăn ban đó chủ topic. Còn mua mấy mặt hàng của cậu thì đợi 2-3 ngày là bình thường vì hàng đó khó làm với lại ít người cần. Một điều nhịn chín điều lành. Nếu còn mmo thì anh em có khi lại còn phải nhờ nhau nữa đó :)

bác kia buôn bác là nói chuyện nghe ghê quá, kiểu này thì còn đâu khách hàng nữa, bác trể thì có thể nói mình bận việc, xin lỗi, bạn có thể nói chuyện đàng hoàn, cái này bác kia hùng hổ như vẻ ta đây lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week