Event Canawan ! Event 1$ Mỗi Ngày

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
Ngủ dậy chả biết làm gì, buồn quá làm cái event nhỏ nhỏ dành tặng anh em chơi

Event như sau : Tặng 1 LR cho anh em reply và Thanks tại topic này có số phút post bài tại topic này trùng với 2 số cuối của giải đặc biệt của kết quả xổ số của miền bắc

Cách tham gia event đó là thành viên chỉ cần reply tại topic này, post LR của mình và nói lên điều bạn ghét nhất trong lĩnh vực mmo. Sau khi bạn post bài xong thì thời gian sau khi reply được tính làm kết quả tham gia event

Ví dụ : bạn post bài lúc 16 : 38 thì 38 đc lấy làm kết quả tham dự event

Mình sẽ theo dõi và gửi LR vào LR mà bạn đã pót lên

Trong trường hợp có 2 bạn có số giờ post trùng nhau thì chỉ đc tính cho bạn post sớm nhất . Event có thời gian là 5 ngày tính từ hôm nay

Nếu không có ai post bài trùng với 2 số cuối của giải đặc biệt thì mình sẽ lấy 2 số đầu của giải đặc biệt và 2 số cuối của giải nhất. giá trị giải thưởng lúc này sẽ chỉ còn 0.5 LR.

Nếu vẫn chưa tìm ra được người may mắn sẽ tiếp tục xét đến 2 số cuối của giải nhì, giải thưởng lúc này chỉ còn 0.3 LR

Danh sách nhưng bạn nhận thưởng :

Ngày 4/11 : Bạn tienvu là người may mắn với thời gian post là 3:30 PM, có số phút trùng với 2 số đầu của giải đặc biệt, WIN 0.5$ LR

Ngày 5/11 : Bạn socolar2010 là người may mắn với thời gian post là 09:52 AM, có số phút trùng với 2 số đầu của giải đặc biệt, WIN 0.5$ LR

Ngày 6/11 : eagle1209 đã WIn event hôm nay với thời gian post là 04:43 PM, có số phút trùng với 2 số đầu của giải đặc biệt

Ngày 7/11 : Bạn ecommerce01 có thời gian post là 01:05 AM, có số phút trùng với 2 số cuối của giải đặc biệt

Ngày 8/11
: Bạn trada456, có thời gian post là 12:12 PM , có số phút trùng với 2 số cuối của giải nhì là người may mắn

Kết thúc event ! Mod close nha

Và đừng quên bấm THANKS nha

Last edited by a moderator:
thanks bro này.
U8766750
Điều mình ghét nhất: chắc giống mọi người thôi :binhsua37: scammmmmmmmer :binhsua49:

kiểu này là đỏ đen rồi. Mình chưa bao giờ hên trong những cuộc vui thế này. Lần ni thử phát biết mô mai có bát bún ăn sáng ^^
quên ký rờ lờ: U2047093

điều ghét nhất là : nhàm chán . U0953910

Ghét nhất: SPAMMER
Hình như mình cũng từng là 1 spammer thì phải :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333