Warning Cảnh báo 1 số admin offers khi làm việc với 1 thằng rẻ rách nhiều thủ đoạn bỉ ổi

Status
Not open for further replies.

6789

Junior
Reactions
158
MR
0.000
Nick mmo có 2 nick

onlinevieclam

dohienthi Nick yahoo: Nguyenductoanx.

DAB: 0108809856 . Phạn Thanh Tuấn. Chi Nhánh HCM

Số là trước đây mình có nhận thằng này dohienthi http://mmo4me.com/threads/tim-admin-tuyen-member.185857/#post-3539572 vào làm off nó là mem online, mình cấp sock es cho nó làm, đến 1 ngày mình k nhớ rõ là ngày bao nhiêu nhưng vào cái đợt ngày 22 23 tháng trước sonic nó block các acc của admin việt chắc ai cũng nhớ, sáng thì nét sonic nó giảm rate chiều nó block luôn , thì ngay sáng hôm đó nó mới chát yahoo kêu với mình là giảm poin các con off net sonic bóc lột nó.Và sau đó có 1 nick ngay lập tức đã lên forums vào topic tuyển mem của mình coment là mình bóc lột member và mình đã report và mod, sau đó mod đã xóa bài của nó và ban nick onlinevieclam 3 ngày ở đây http://mmo4me.com/threads/tuyen-group-lam-off-thanh-toan-ngay-1-23k.173108/page-7 (trang7,post #121)và mấy câu nữa mình k nhớ với mục đích là hạ thấp uy tín của mình, mình đoán ngay là thằng Nguyenductoanx nó làm bởi vì mem mình mình hiểu rõ nhất k ai làm như vậy với mình cả, chỉ có thằng này vì nó mới vào và chỉ có duy nhất nó than vãn với mình qua yahoo là giảm rate sonic quá. Tuy nhiên thì ở yahoo nó vẫn chát bình thương như k có chuyện gì sảy ra, trên forums nó lại dùng nick khác để chơi đểu mình,thằng này rất khốn nạn a em nên tránh ( bản chất của một con chó rẻ rách) mình đã biết cái nick onlinevieclam chính là clone của vì để ý ngày tạo 2 acc là giống hệt nhau. Tuy nhiên không đủ bằng chứng để buộc tội nó vẫn vấn để cho nó làm off tiếp đến tận hôm nay và hôm nay nó mới lộ rõ cái đuôi chó của nó ra. Hôm nay mình có vào xem report của net thì phát hiện ra tất cả nhưng con off mà nó làm bị nét report và trừ gần hết nên mình đoán rằng nó đã dùng thủ thuật gì đó gian lận và mình quyết định xóa acc và k cho nó làm nữa mặc dù trong acc nó còn 20poin, Và thế là nó lên forums dùng cái nick onlineviec làm 1 lần nữa vào bôi xấu hạ thấp mình, đến lúc này nó đã công khai lộ rõ cái đuôi chó của nó dohienthi onlinevieclam đều là 1 và nó dùng nick yahoo nguyenductoanx , thằng này có bản tính ngu si và rất nguy hiểm, Cho nên admin nào khi tuyển mem thì hãy chú ý tránh xa thằng này ra nhé.

dm then nao chọc ad thế :mad:

Bình tĩnh , cẩn thận lời nói nha các bạn , không hậu quả lại khôn lường , biết là đang bực dọc nhưng ko nên cố ý gây war trên forum !

xem cái topic tìm admin offer là thấy ko ưa rồi :D bày đặt điều kiện đc cấp sock. Người ta làm bỏ vốn ra mua sock đàng hoàng ko nói thì thôi.

Topic đặt sai box.

Mình chuyển sang box Suggestion - Feedbacks để các bạn tiện theo dõi và xử lý nhé.

Thân !

Men online 60% toàn làm bố náo...:(:(:(:(.
Có điều kiệu đào tạo men offline thôi

:V
kho than bac
bac nhan em lam de tu thi ....
tiecla em ko biet lam off :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526