Cảnh báo anh em tăng wiew yotube

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
Hôm nay login vào mail thì nhận được

Tài Khoản Google AdSense Bị Vô Hiệu
Xin chào

Với các chương trình quảng cáo, chúng tôi cố gắng tạo ra một hệ sinh thái trực tuyến mang lại lợi ích cho nhà xuất bản, nhà quảng cáo và người dùng. Vì lý do này, đôi khi chúng tôi phải thực hiện hành động chống lại những tài khoản cho thấy hành vi đối với người dùng hoặc nhà quảng cáo có thể tác động tiêu cực đến nhận thức về hệ sinh thái. Trong trường hợp của bạn, chúng tôi đã phát hiện thấy hoạt động không hợp lệ trong tài khoản AdSense của bạn và tài khoản đó đã bị vô hiệu hóa.

Chúng tôi đã giới hạn lượng thông tin mà chúng tôi có thể cung cấp về vi phạm cụ thể của bạn. Chúng tôi hiểu rằng điều này có thể khiến bạn bực bội, nhưng chúng tôi đã thực hiện những biện pháp phòng ngừa này bởi vì những người cố tình vi phạm có thể sử dụng thông tin này để vượt qua hệ thống phát hiện của chúng tôi.

Trong một số trường hợp, nhà xuất bản có thể thực hiện các thay đổi đáng kể để sửa chữa vi phạm và sẵn sàng tuân thủ chính sách chương trình AdSense (google.com/adsense/policies). Vì lý do này, chúng tôi cung cấp quy trình kháng cáo như là một cơ hội để làm việc với bạn nhằm giải quyết vấn đề. Để giúp bạn với quá trình này, chúng tôi đã tạo một danh sách các lý do đóng tài khoản hàng đầu để bạn có thể xem xét trước khi gửi tại http://support.google.com/adsense/bin/answer.py?hl=vi&answer=2660562. Vui lòng đảm bảo cung cấp phân tích đầy đủ trong đơn khiếu nại mà bạn có thể gửi tại https://support.google.com/adsense/bin/request.py?contact_type=appeal_form và chúng tôi sẽ theo dõi phù hợp.

Cảm ơn sự thông hiểu của bạn!
Nhóm Google AdSense

cảnh báo anh em nào đang mua lượng truy cập youtube , hoặc trao đổi traffic với các site như
view2.be
hay các trang like , nói chung là phải lượng wiew thật sự , ko mua ko bán , google quả thật thông minh , chơi được 2 tuần account đã ra đi , đây cũng là một bài học cho lần đầu chơi GA ,

tôi nói rùi mà ko tin ^^ đừng thấy người khác có lượng wiew khủng mà tìm cách đi đường tắt ,giờ chưa hết tháng nó cho tiền cậu tăng vèo vèo thế chứ gần lãnh tiền thì nó cho acc bạn lên đường ngay thế là mất thêm 1 người ^^ chúc bạn may mắn lần sau !

thật sự ko thể cheat với google được , và cũng ko thể tự mua wiew được ko có cái gì là an toàn nếu chúng ta chơi đẹp với nó .......

thời gian cậu nghĩ cách cheat nó thà kiếm cách làm một video của chính mình còn tốt hơn ^^

mình chỉ tăng sub và tăng like, đang kéo khoản 100sub cho channel, 1 ngày cho tăng nhẹ khoản 20 sub, like thì đang kéo like cho 1 cái video tầm 50 like thôi và 1 ngày cũng tầm 20like. nhẹ nhàn tình cảm, còn view thì k dám mó vào :D

Tốt nhất ra quán nét mà đăng ký GA mới, còn máy nhà thì xóa sạch cookie register, reset moderm ko thì cài lại win cho chắc :D

mình chỉ tăng sub và tăng like, đang kéo khoản 100sub cho channel, 1 ngày cho tăng nhẹ khoản 20 sub, like thì đang kéo like cho 1 cái video tầm 50 like thôi và 1 ngày cũng tầm 20like. nhẹ nhàn tình cảm, còn view thì k dám mó vào :D

Thế bạn ơi like thì ko phải vào xem video mới like đc à :eek::eek::eek::eek:

cậu ngưng ngay , nghe mình đi , like ảo , cũng như phải wiew ảo , comment ảo , tới khi rút nó band một cái thì , đường đi ít may nhiều rủi đó

cậu ngưng ngay , nghe mình đi , like ảo , cũng như phải wiew ảo , comment ảo , tới khi rút nó band một cái thì , đường đi ít may nhiều rủi đó
sặc, mới kéo đc có 10like à, nghe coi bộ nghiêm trọng nhỉ, mới bắt đầu đc 1 ngày, hix. cái channel gần 500k view của mình mà có mệnh hệ gì chắc bỏ ăn bỏ ngủ luôn quá,hjx, view của mình hoàn toàn sạch nha :(

Chơi với google thì đừng cheat thì tốt hơn, mình thấy nó giàu nhưng kiếm ăn từ nó thì khá khó, có rất nhiều mạng publisher cực tốt, rate cực cao, mà kiếm ăn thì ngon khỏi nói sao ko thử :D

Cảm ơn các thông tin bổ sung được cung cấp trong đơn kháng cáo, chúng tôi đánh giá cao sự tiếp tục quan tâm của bạn trong chương trình AdSense. Sau khi xem xét kỹ những dữ liệu tài khoản của bạn và lấy ý kiến phản hồi của bạn vào xem xét, các chuyên gia của chúng tôi đã xác nhận rằng chúng tôi không thể khôi phục tài khoản AdSense của bạn.

Nếu bạn muốn biết thêm thông tin chi tiết về các chính sách hoạt động không hợp lệ của chúng tôi hoặc quá trình xem xét, vui lòng truy cập vào http://www.google.com/adsense/support/bin/answer.py?answer=57153. Như một lời nhắc nhở, tham gia vào chương trình AdSense nhà xuất bản có tài khoản đã bị vô hiệu là không được phép.

Cảm ơn cho sự hiểu biết của bạn,
Nhóm Google AdSense

ra web khác còn chơi gian lận được bác google thuộc hàng đỉnh công nghệ rùi ^^ phải có lão làng mới có cơ hội cheat chứ newbie 10 đứa đi cả 10 ! newbie thì cứ từ từ mà đi đừng thấy bọn kia nó nhiều wiew mà dạy làm theo , tùy khả năng mỗi người mà ăn ít hay nhiều thui ^^

ra web khác còn chơi gian lận được bác google thuộc hàng đỉnh công nghệ rùi ^^ phải có lão làng mới có cơ hội cheat chứ newbie 10 đứa đi cả 10 ! newbie thì cứ từ từ mà đi đừng thấy bọn kia nó nhiều wiew mà dạy làm theo , tùy khả năng mỗi người mà ăn ít hay nhiều thui ^^
Thế lỡ kéo khoản 50 sub và 10 like trong 2 ngày thì có làm sao k bạn :(
P/s: nhờ mấy trang tăng like đó bạn

Nồi cơm mà các bạn đốt lửa rực quá là nó sẽ cháy đó, cứ từ từ thôi không nên manh động quá. Google là gã khổng lồ rất hung hăng :D

nó chỉ thịt khi bạn to tròn béo ú thui ^^ còn mới chơi gian lận thì tiền cứ lên vèo vèo á ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week