Cảnh báo các bạn về ipal kẻo cuối tháng ăn cám cả lũ

chickengold92

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Mở đầu bài viết mình xin đưa ra .... link ref và link topic của mình :D:D

Cảnh báo tình trạng spam kinh hoàng xong lại tự reg acc cho nhau ngoài ra còn 1 số bạn phá giá thị trường pay ref ipal đến 0.4-0.5 tức là gần như toàn bộ số tiền kiếm được nên dẫn đến tình trạng 1 người có nhiều nick reg cho nhiều người khác nhau vô tội vạ và kết quá là cả lũ pending ko có tiền hoặc joined thì nguy cơ bị ban nick í quên ko phải mà là ko được trả tiền là rất cao. Ngoài ra hiện nay thị trường ipal đã bảo hòa nên mình yêu cầu các bạn dừng ngay nhưng topic vô lí đó lại.

Mình trích terms của nó

21.2 This website may cancel your earning or points at any time, with or without cause, with or without notice, effective immediately, for any reason whatsoever. This website may also cancel your earning or points due to the terminating or suspending your account for inactivity, which is defined as failing to sign-in to the service for an extended period of time, as determined by this website.
Dịch

21,2 Trang web này có thể hủy bỏ thu nhập hoặc điểm của bạn bất kỳ lúc nào, có hoặc không có nguyên nhân, có hoặc không có thông báo, có hiệu quả ngay lập tức, vì bất cứ lí do gì. Trang web này cũng có thể hủy bỏ thu nhập của bạn hoặc các điểm do sự chấm dứt hoặc đình chỉ tài khoản của bạn không hoạt động, được định nghĩa là không đăng nhập vào dịch vụ cho một khoảng thời gian dài, được xác định bởi trang web này.
1 lần nữa mình khẩn thiết yêu cầu các bạn ngừng lập nhưng topic như thế và cảnh báo ipal càng ngày càng sửa lỗi ngoài ra đây là kinh nghiệm chơi ipal 1 số người ko biết nên mình nhắc lại

REF bạn ref nick verify email và 2 ngày sau trở lại đăng nhập mới được nhận tiền --> chỉ có ssh mới cheat được sock bình thường ko biết có thể cheat hay ko nhưng trước đó có bạn reg ngoài hàng về nhà login vẫn được hiện nay ipal sửa lỗi sao mình ko biết. Ngoài ra như người reg 2acc/ip cũng ko được tính hoặc tính nhưng cuối tháng cancle --> mấy ông paid trước có khả năng die :))

REPLY bạn phải trả lời thư sau ít nhất 5 phút nó mới tính tiền và ngoài ra các bạn nhận được 1 email từ [email protected] thì các bạn phải ấn vào link ipal.com để nhận tiền nếu trùng ip các thứ gì đó là cũng sẽ nghỉ khỏe luôn

Mong các bác ủng hộ nhé tiện thể nhắc lại các bạn stop spam inbox và tuyển ref giá cao kẻo cuối tháng chả có xu nào hết:-"
Tí quên các bác có lòng ấn giùm nút thanks nhé
;));));))

IPAL gần như lừa đảo,lúc nó check chỉ mãi là pending...nó kiếm 1 đống người sử dụng xong close cái trò kiếm tiền này rồi..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,737
171,833
Latest member
dvd1
Back
Top Bottom