Warning Cảnh báo cho anh em chơi HYIP

HHH

Newbie
Reactions
45
MR
0.000
Hiện nay 1 số anh em chơi HYIP , nhất là HYIP có add mon , chúng ta đang có cờ hó theo sát cắn chúng ta :mad:

phương thức của bọn nó : la liếm lọc thông tin của anh em ta từ các site HYIP trước và hình như lọc trên chính 4r này như tên acc và số lượng $ mình hay dep, đợi khi có site HYIP mới ra và có add mon nó sẽ RCB hộ chúng ta trước :confused:

vậy anh em chơi HYIP nên đề phòng : chơi site có mon thì mỗi site đặt 1 kiểu tên tào lao bí đao khác đi, hoặc dep khác đi kiểu lẻ lẻ 1 chút (vd hay vì dep 10 xu thì mình dep lẻ 9.9 xu, rồi thay đổi đừng cho trùng lượng dep với site trước) vì thực tế mình thấy nó lọc list từ các site cũ , có những site mình đã đổi tên rồi qua site mới mình vẫn thấy tên cũ mình hay dùng đã request đi trước mình mới ghê chứ :confused:

Giải pháp của @anhtuan02t1 :)

Cái này dù các bạn có dùng user gì, dep bao nhiêu cũng ko quan trọng bởi vì nó sẽ căn cứ trên list dep trên site nên luôn trùng khớp. Cách tốt nhất là requesst RCB trước rồi dep sau. Một số site add 1 - 2 monitor thì nên chịu khó canh monitor đặt rcb mà vào request. Một số monitor kỹ thì họ luôn bắt một cặp info mail và U trùng nhau trong tất cả các lần request hoặc email của acc phải trùng email lúc request thì ko sao, còn các monitor dễ tính thì chịu khó canh vậy, lỡ nó requesf trước cũng còn kịp gửi ticket cho monitor xoá request của nó.
Kiếm tiền đã khó lại còn gặp nhiều thằng cò hó!

Cái nào nó request mà monitor chưa pay thì các bạn gửi ticket ngay cho monitor nhờ họ xoá request đi!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,052
Latest member
j88market

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back