SCAM Cảnh báo đến các ae forum về nét Leadboxmobi.

Status
Not open for further replies.

ManhThang

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Hôm nay mình lang thang diễn đàn và đã tình cờ thấy link của công ty Leadboxmobi (network Leadboxmobi).
http://www.thongtincongty.com/company/3f83cbe1-cong-ty-tnhh-truyen-thong-gioi-han-leadboxmobi
mình thấy công ty là của Việt Nam nhưng các thông tin thì Admin đã fake hoàn toàn sang Hồng Kông. Để tránh bị Scamer hàng loạt vì được paid vài acc đổ xô vào làm nhé. các bạn hãy cẩn trọng trước khi làm với network này. Thank all :D

:)) company là để paid + đóng thuế, nếu k paid thì k việc gì phải có công ty. Thánh kia quanh năm đi reg acc để bán, làm k lo làm :3 suốt ngày thấy mặt trên 4rum nước ngoài. Các thánh cheat mạnh đi :3 đừng có ngu là được

mới hôm qua ai ai cũng náo nức mua sao hôm nay thế này nản thế nhỉ. nhưng thôi min thấp ráng cày 100$ bỏ đó xem tháng sau dc paid không là biết ngay ấy mà :)

@ChuChung @danhmay24h @hungtai1990 diệt trừ hậu quả kẻo nó scam của người ta, check clone acc @PTPing luôn nha :D

Thấy AM của net này add nick skype mình.Không biết có biến gì k mà hỏi k trả lời.

các bác làm mình hoang mang quá. nhưng quyết cmn định chiến 1 phát để đó tháng sau xem sao. Nếu ăn dc thì mình im ỉm ăn lun ka ka ka ka :D còn không ăn dc share lên cho bà coi xem mà tránh :D

Thấy AM của net này add nick skype mình.Không biết có biến gì k mà hỏi k trả lời.
nó đang bận á mod chứ nó hỏi ghê lắm. check cách đăng ký kỹ nữa. Mình bỏ tên nét đã từng chiến lên nó còn hỏi cả ID nét là gì nữa cơ đấy. ghê vãi.

biết 1 net mà check domain nó tận 14 năm tuổi , nhưng ít thông tin trên mạng cực kì luôn , min của nó 100$ , liệu băm có khả thi ko nhỉ mọi người @@!

biết 1 net mà check domain nó tận 14 năm tuổi , nhưng ít thông tin trên mạng cực kì luôn , min của nó 100$ , liệu băm có khả thi ko nhỉ mọi người @@!
Test thôi pro.Thông vs AM nhiều vào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week