SCAM Cảnh báo Game trồng cây idwm.ru sắp chính thức scam, anh em mau rút tiền về

trinhthai

Hero
Reactions
223
MR
0.052
Facebook
Follow me on Facebook
Xin được mở thêm topic mới, để anh em nào chơi game này vào rút tiền về nhé, tránh thiệt hại nhiều

như mình đã cảnh báo trước đó, có một số anh em còn dep $$ vào nữa hay sao ý
IDWM sắp chính thức scam rồi nhé
mình thực hiện lệnh pay đã hơn 7 ngày rồi mà không được xử lý, hiện tại trong tài khoản còn trên 50.000 bạc nữa số này đã xác định admin nó cho ăn cam rồi
Anh em nào rút được thì rút ra mau nhé, nhớ rút ra từ ví đã rút lúc đầu nhé

Không thấy tiền về thì lên đây khiếu nại: http://passport.webmoney.ru/asp/certview.asp?wmid=390104665243

scam roi làm sao mà rút

(!?) Cái topic hài chết được...

Anh em nào tham gia idwm mà đã bị một ai đó :m190: scam trước cả idwm thì vào đây nào..

Thấy nói đúng thì thanks phát :hihi:

Last edited by a moderator:
đầu tư còn chưa rút dc vốn thì đã scam rồi :binhsua21:

Anh em nào tham gia idwm mà đã bị một ai đó :m190: scam trước cả idwm thì vào đây nào..

đúng quá, vote cậu một nhát, có cần lập thêm topic anh em nào bị scam rb thì rút về ngay không nhỉ :))

chuyện qua rồi thì cho qua đi bợn ơi, bên topic kia cũng đâm chọt quá xá nên chắc người đó chai mặt rồi :hihi:

ẹc đây mình chưa scam ai cả, còn mình nói trả một số ref đã điểm danh trên topic bên kia ( cái này chắc chắn sẽ trả) còn ref mới sau này đã bị admin nó scam hết rồi, chưa rút đc nè

NgàySumBaoTrạng thái
23.10.12 11:2122704,00WM: R426232157374Ứng dụng này đã không được xử lý

[h=2]Cân bằng[/h]
0 (mua sắm)
14.100 (cho đầu ra và mua hàng)

57.843

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member