Cảnh báo lừa đảo xe máy - ai biết hãy báo về trụ sở CA gần nhất

hiepsi1314

Banned
Reactions
1,041
MR
0.000
bài này là từ kênh 141 (của báo Pháp Luật Xã Hội) đó bạn... có link trên đầu đó... của 141 thông báo đó (do chính Mr. Khởi phóng viên chuyên đi cùng 141 đăng lên) nên yên tâm nhé... các bạn cứ vào kiểm tra link sẽ rõ...

Update chốt 141 (http://kenh141.vn/) - Page chính thức duy nhất của nhóm phóng viên báo PL&XH

Ai biết con bé lừa đảo này xin thông báo giúp

Đăng giúp: Cách đây khoảng 3 tiếng đồng hồ, cô gái trong ảnh tên là Duyên (SN 1989, quê Thái Bình, trước học Cao đẳng du lịch) đã lừa lấy chiếc xe máy Attila BKS 30N1-1852 của một nữ sinh tên Quỳnh ở Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội. Hai người quen nhau do học chung lớp tiếng anh, tối nay Duyên hẹn Quỳnh ở đường Nguyễn Phong Sắc, vờ mượn xe đón bạn rồi đi luôn. Duyên tắt điện thoại.

Trong cốp xe của Quỳnh có nhiều giấy tờ cá nhân, ngoài ra điện thoại của Quỳnh để trong cốp xe cũng bị tắt nguồn. Quỳnh cùng người nhà tìm đến nơi trọ cũ của Duyên thì chủ nhà bảo: "Nó ko ở đây nữa, nó lừa nhiều người như thế rồi". Xin mọi người để ý giúp, xe máy Attila BKS 30N1-1852 màu vàng, yên bọc lớp ca rô trắng đen. Ai gặp xe và người trong ảnh ở đâu, hoặc có manh mối gì, xin báo giúp cơ quan nơi gần nhất, hoặc SĐT 0985 23 23 07. Xin cảm ơn và sẽ hậu tạ. Xin chia sẻ tới bạn bè của bạn.

Thanks!

Nguồn (kenh141.vn - Nhật Ký 141)

http://http://www.facebook.com/Kenh141.vn

http://www.facebook.com/media/set/?...9660853302&type=1&ref=notif&notif_t=notify_me

Last edited by a moderator:
Mặt nhìn thế kia mà lại đi lừa đảo nhỉ, tết này em ko về với mẹ được rồi.......

Ko nghĩ trước khi re-post mấy cái này à? Nhỡ đứa nào đó dựng chuyện, bôi bác, trả thù cá nhân bé trong hình thì ra làm sao? Ông nghĩ thế này là làn người tốt à?

Ông này làm nhớ mấy đứa trong Y!M list mình chuyên forward mấy cái tin bệnh tật nghèo khổ mất cắp các loại.

Xinh thế này, số thằng nào đen gặp em lừa cho quả thì tội đây. may mà mình không gặp hạng này, nếu gặp thì không khéo mình cũng mất xe rùi. tính thật thà là thế.

- - - Updated - - -

Xinh thế này, số thằng nào đen gặp em lừa cho quả thì tội đây. may mà mình không gặp hạng này, nếu gặp thì không khéo mình cũng mất xe rùi. tính thật thà là thế.

:m099: ở đời bjk mặt hok bjk lòng
:m098: có khj trong lòng toàn là dao găm mã tấu phi tiêu thuốc nỏ lụ đạn

đúng là con này nó tìm hiểu kỹ chủ nhân thường xuyên để giấy tờ trong cốp rồi ! Lỡ mà ko có giấy tờ thì ra ngoài Công An nó thấy ko chính chủ nó phạt 1 củ =))

Bài này của chủ thớt hay lụm vặt thế ? nếu lụm thì đừng share bậy nhé lở có người vu oan thì ..............

Không biết nói gì hơn......chuyện thật hay đùa đây nữa..........

thì đến trường cao đẳng nó học mà hỏi! biết nó học ở đó thì điều tra khó j! đến nói với giám hiệu là nó lừa! lọc hết những đứa nào tên Duyên quê Thái Bình sinh năm 89 là ra thôi! Về đến tận nhà nó mà bắt!

Ko nghĩ trước khi re-post mấy cái này à? Nhỡ đứa nào đó dựng chuyện, bôi bác, trả thù cá nhân bé trong hình thì ra làm sao? Ông nghĩ thế này là làn người tốt à?

Ông này làm nhớ mấy đứa trong Y!M list mình chuyên forward mấy cái tin bệnh tật nghèo khổ mất cắp các loại.

- - - Updated - - -

Bài này của chủ thớt hay lụm vặt thế ? nếu lụm thì đừng share bậy nhé lở có người vu oan thì ..............

bài này là từ kênh 141 (của báo Pháp Luật Xã Hội) đó bạn... có link trên đầu đó... của 141 thông báo đó (do chính Mr. Khởi đăng lên) nên yên tâm nhé... các bạn cứ vào kiểm tra link sẽ rõ...
:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week