Warning Cảnh báo lừa đảo

Status
Not open for further replies.

quocdaik

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Thế là công sức mấy ngày của mình ra đi cả rùi, lúc nãy có thằng có yahoo là cuong763cuong763 nó pm mua str, thế là bị lừa mất 2k str, tuy k nhiều nưng mà đối vs newbie như mình cũng là mồ hôi mấy ngày liền, ae cẩn thận nhé, huhuhu :'(

Nhưng mà mình kiếm cả tuần đấy bạn, newbie mà :'(

Cố gắng lên, ăn cam tốt cho sức khỏe mà :D

giỡn chơi thôi, chia buồn nha chủ topic , MMO này càng bị lừa nhiều thì càng học được nhiều ,

Càng có lợi cho mình về sau , good luck !

Thế là công sức mấy ngày của mình ra đi cả rùi, lúc nãy có thằng có yahoo là cuong763cuong763 nó pm mua str, thế là bị lừa mất 2k str, tuy k nhiều nưng mà đối vs newbie như mình cũng là mồ hôi mấy ngày liền, ae cẩn thận nhé, huhuhu :'(
Gắng đi mìh mem mới nè mà k có PC nữa.mìh ra đi ,15k lúc rate 90k/1 :)

Cố gắng lên, ăn cam tốt cho sức khỏe mà :D

giỡn chơi thôi, chia buồn nha chủ topic , MMO này càng bị lừa nhiều thì càng học được nhiều ,

Càng có lợi cho mình về sau , good luck !
Có cần em xin chân T-MoD box chát với bác k nhể :) hé hé

Chưa lần nào mình bị scam khi gd với ai :)
Do bản thân mỗi người đề phòng và nhận biết như thế nào thôi, chứ hồi còn newbie hay tới bây h vẫn thế, tính cẩn thận sẵn :)

tốt đó ..khi mới vào được 1 tháng bị cam 67$ :D :D.. và thêm 2 lần nữa :oops:

Cẩn thận khi giao dịch nick fake mà cậu giao dịch à. Bạn cường này làm ăn uy tín
YH:cuong763 thôi cậu nhé

Bài học... chia buồn nhé :D

Chia buồn cùng thớt nhé.

Các bạn cố gắng check kỹ thông tin trước khi giao dich. để tránh bị scam Fake nhé.

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1