SCAM cảnh báo nick yahoo: LINHLONG SCAM

Status
Not open for further replies.

toivoitoi

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Cũng là do m tin tưởng anh em quen biết và học cùng trường trên hn... Cũng ko muốn post nhưng dù gì cũng nên nghe điện thoại 1 câu nên em post lên mong mod xem xét và mấy bạn cũng nên cẩn thận khi gd với nick này

PS: e đã gọi cho a rất nhiều lần nhưng ko nghe máy chứng tỏ a scam em... E ko định post nhưng thái độ vậy làm e ức chế dù ko nhìn thấy mặt nhau nhưng cũng học cùng trường...Nếu mod banned nick LINHLONG thì banned dùm m luôn nick duongbangbg vì nick đấy trước m mượn của anh nhưng giờ cũng đổi pass rồi... THanks

ủa rùi cuối cùng là Danhchu365 scam hay ong này scam ???

mod nếu banned nick linhlong thì banned luôn nick duongbangbg nha vì 2 nick đó là một ko lại mang tiếng em scam

nick linhlong này cũng mượn tiền mình từ ngày 9-10 hẹn đến 19-10 trả mà đến giờ này vẫn chưa trả topic ở đây http://mmo4me.com/threads/can-tien-chua-benh-lap-topic-muon-tien-anh-chemgio.130431/ ,mình thì không muốn report scam để em ấy có thời gian thư thái khi nào có thì trả nhưng không ngờ em ấy lại đi scam người khác ,mà lạ 1 cái là xưa giờ nick nào mượn tiền của mình không trả là 1 thời gian sau lại trở thành scammer ,scam người khác ,thiệt là bó tay ,thôi ban em ấy đi cho nó lành để nó khỏi scam người khác nữa ,

Từ đó suy ra , a ko nên cho mượn tiền nữa , vô tình a lại giúp bản tánh scamer nổi lên :D

nick linhlong này cũng mượn tiền mình từ ngày 9-10 hẹn đến 19-10 trả mà đến giờ này vẫn chưa trả topic ở đây http://mmo4me.com/threads/can-tien-chua-benh-lap-topic-muon-tien-anh-chemgio.130431/ ,mình thì không muốn report scam để em ấy có thời gian thư thái khi nào có thì trả nhưng không ngờ em ấy lại đi scam người khác ,mà lạ 1 cái là xưa giờ nick nào mượn tiền của mình không trả là 1 thời gian sau lại trở thành scammer ,scam người khác ,thiệt là bó tay ,thôi ban em ấy đi cho nó lành để nó khỏi scam người khác nữa ,

Lòng tốt của anh đặt ko đúng chỗ rồi anh ơi :D.

Đúng là loại còn thua súc vật mà :mad:

Mình nhận mình SCAM các bạn nhé.
Mod ban 2 nick LINHLONG và duongbangbg nhé.
Mình chỉ có 1 điều muốn nói thế này thôi:
1. Anh chém gió em cảm ơn anh đã cho em mượn tiền, em cũng đang cố gắng sẽ trả tiền cho anh. Em bây giờ đã ra ngoài đi làm rồi mà. Anh ol yahoo thì ae mình nc ạ.
2. Thằng mà các bạn đang đọc chính là scamer nguyenhung_43 thằng scam ae trong 4rum đó.
Mình nhận mình scam vì thằng này nó quá khốn nạn thôi. Vì sao nó khốn nạn thì cũng có 1 vài topic report nó rồi.
Mình scam mình sai, mình nhận nên bị ban, anh em cảnh giác với nguyenhung_43.ok

Có người anh khuyên tao trả lại tiền cho mày chó nguyenhung_43 ạ.
Nhưng tao ko bjo trả cho mày đâu. Anh em captcha biết tới dog scamer này thì rõ rồi.
Ăn nó bố láo huênh hoang. Mày đi scam của người khác bjo t scam lại mày
Anh ấy khuyên tao trả lại mày cho lòng thanh thản nhẹ nhõm, đúng là tao scam mày t thấy lo lắng đó.
Nhưng t ko sợ mày thằng scam. T sẽ ko trả cho mày mà t sẽ trả cho người mày scam người ta ấy.
Ta tin là có người người bị mày scam mà.
--------------------------------------------------
Trên đây là tâm sự của mình trước lúc mình bị ban.
Nó đểu thì mình đểu lại vs nó.
Còn mình scam nó là mình sai, mình xin mod ban nick của mình.

Last edited:
mod nếu banned nick linhlong thì banned luôn nick duongbangbg nha vì 2 nick đó là một ko lại mang tiếng em scam
--------------------------------------------
Thôi đi chú em , chú đã scam người khác rồi còn gì mà lại bảo mang tiếng em scam
Mọi người cứ search: Nguyenhung_43 nhé.

Nhưng tao ko bjo trả cho mày đâu. Anh em captcha biết tới dog scamer này thì rõ rồi.
Anh ấy khuyên tao trả lại mày cho lòng thanh thản nhẹ nhõm, đúng là tao scam mày t thấy lo lắng đó.
Nhưng t ko sợ mày thằng scam. T sẽ trả cho mày mà t sẽ trả cho người mày scam người ta ấy.
-nếu sự thật như vậy,thì bạn chuyển số tiền về cho mod rồi người bị scam thông qua mod nhận tiền bằng cách post proof
-ngoài lề 1 chút,mình rất thích cái tính chín chắn của bạn :)manly :D

PS: e đã gọi cho a rất nhiều lần nhưng ko nghe máy chứng tỏ a scam em... E ko định post nhưng thái độ vậy làm e ức chế dù ko nhìn thấy mặt nhau nhưng cũng học cùng trường...Nếu mod banned nick LINHLONG thì banned dùm m luôn nick duongbangbg vì nick đấy trước m mượn của anh nhưng giờ cũng đổi pass rồi... THanks
----------------------------------------------------
Chứ nói nghe vẻ tốt quá nhỉ. Anh anh em em nghọt quá.
Chú ko thấy a trả lời đã chửi bố anh lên rồi đấy thôi. Nếu mà trong topic này chú chửi anh có khi a tôn trọng chú, đây lại làm vẻ anh anh em em rất là đểu giả. A khinh.
Còn ai học cùng trường với chú. Mới làm quen bảo học cùng sau mới lòi đuôi ra là ko pải. Thôi đi chú, sống thật vs lương tâm đi chú.
Rất may là chú lập topic này anh có thể tâm sự với mọi người. haha
------------------------------------------
Còn nick duongbangbg đó là nick 2011, a thấy chú lập topic mua Group Captcha lại có người tố cáo lên anh bảo anh lấy lại đó thôi. Chú thích thì đi reg nick mới mà dùng.

-nếu sự thật như vậy,thì bạn chuyển số tiền về cho mod rồi người bị scam thông qua mod nhận tiền bằng cách post proof
-ngoài lề 1 chút,mình rất thích cái tính chín chắn của bạn :)manly :D
------------------------------------------------
Mình scam nó là minh sai mình sẽ bị ban.
Còn mình sẽ cố gắng trả lại tiền cho ai đó.
Mình chỉ vui 1 cái là nói ra đây cho ae hiểu cái thằng dog đó.:)

Nhưng t ko sợ mày thằng scam. T sẽ ko trả cho mày mà t sẽ trả cho người mày scam người ta ấy.

thanh niên cứng 2013 =)). Tiền dư ra cứ quăng vào box từ thiện =))

Loạn hết cả rùi ko hỉu gì hết.......................
Có gì mà loạn hả bạn.
Nó là 1 thằng Scam. Nó ăn mắt dạy, và rất đểu.
Và mình cũng là 1 Scam khi Scam nó.
Nhưng mình ko trả tiền cho nó có cơ hội và có tiền m sẽ nhờ trả cho người bị nó scam.
Hết!

Có gì mà loạn hả bạn.
Nó là 1 thằng Scam. Nó ăn mắt dạy, và rất đểu.
Và mình cũng là 1 Scam khi Scam nó.
Nhưng mình ko trả tiền cho nó có cơ hội và có tiền m sẽ nhờ trả cho người bị nó scam.
Hết!
Nếu đó là sự thật like bạn liền.....ra đi vui vẻ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week