Cảnh giác: giả danh trung gian honghaonhi scam mất acc pp và gmail rồi

Status
Not open for further replies.

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Vừa mới đây tớ bán 230$pp thì bị 2 con *** giả danh trung gian honghaonhi nhảy vào. Do acc pp chưa verify nên nó ko send được, nó yêu cầu đưa acc cho trung gian giữ, kết quả là mất acc pp và gmail (quan trọng nhất)
Mọi người hãy cảnh giác 2 thằng này rất chuyên nghiệp, đưa acc nó đổi pass lập tức, không kịp phản ứng, cả gmail luôn. Quan trọng nhất là gmail, có thông tin network, tất cả acc network, payonner, thông tin ngân hàng và nhiều cái khác, kính mong mọi người ai có kinh nghiệm giúp mình lấy lại acc gmail với.
Xác nhận acc paypal đã mất, thằng Van Nguyen đã đổi mail chính pp. Nick forum nó là :
Originally Posted by yencth
đã lấy lại pp cho bạn. Bạn nợ 30$ nha. khi nào có tiền pm trả mình. Tốn mất 150k tiền đt.
p/s: pro nào giết người gớm thế, lấy cái acc gmail cho người ta 20$. Ăn thịt người éo nhả xương

Đây là log chat 2 thằng đó:
Thằng mua,

Log thằng trung gian giả làm tonghaonhi

Last edited by a moderator:
duongnd1980 . ! có dấu chấm kìa , sao ko nhìn cho kĩ , bó tay bạn này :binhsua87:
chia bùn vs bạn nhé

Có mail phụ + nhớ câu hỏi bảo mật thì lấy lại gmail đi , lấy lại gmail thì lấy lại đc pp thôi

Éo mẹ cái thằng scam
Tao mới có trở lại online ngày qua đến nay thế mà đã ăn hàng fake rùi
Mà Dương già này có khi nào phải nhờ ai trung gian đâu chớ heheheh

Mày đi chết cmm đi scam ml

Éo mẹ cái thằng scam
Tao mới có trở lại online ngày qua đến nay thế mà đã ăn hàng fake rùi
Mà Dương già này có khi nào phải nhờ ai trung gian đâu chớ heheheh

Mày đi chết cmm đi scam ml

Nó lấy cả avatar pé nhà ông kia :binhsua75:

Pm yahoo tớ xem có lấy lại được gmail ko nhé.

gmail nếu bạn có xác minh 2 bước qua phone
thì bạn vẫn có thể lại được dù đã bị thằng cam change hết info

tớ nhớ là tớ hay bị hack gamil ,à khi hack xong bị change hết info , gmail báo bị change pass

nhưng bấm vào quên mất khẩu , dù thằng kia đã đổi số phone khác nhưng bạn nhập số phone bạn vào vẫn nhận đc code reset pass

nhưng chỉ đc mấy hôm sau khi bị change phone thôi , nếu để lâu qua thì ko nhận đc code nữa

gmail nếu bạn có xác minh 2 bước qua phone
thì bạn vẫn có thể lại được dù đã bị thằng cam change hết info

tớ nhớ là tớ hay bị hack gamil ,à khi hack xong bị change hết info , gmail báo bị change pass

nhưng bấm vào quên mất khẩu , dù thằng kia đã đổi số phone khác nhưng bạn nhập số phone bạn vào vẫn nhận đc code reset pass

nhưng chỉ đc mấy hôm sau khi bị change phone thôi , nếu để lâu qua thì ko nhận đc code nữa
cậu nói như thừa ấy nhỉ?đã bật 2 lớp.thì bố thằng nào biết pass cũng ko vào được mà lấy nhé.
Tốt nhất đừng bạn luận cách lấy ở đây.thằng scammer nó biết nó thay đổi chiến thuật thì ở đó mà lấy.

gmail nếu dùng 2 lớp với info phone đầy đủ bạn vẫn lấy lại đc mà bạn

Vừa đưa acc pp xong thì gmail văng luôn, nó đổi luôn số dt và info khác. Đang nhờ 1 pro lấy lại acc gmail 20$.

cậu nói như thừa ấy nhỉ?đã bật 2 lớp.thì bố thằng nào biết pass cũng ko vào được mà lấy nhé.
Tốt nhất đừng bạn luận cách lấy ở đây.thằng scammer nó biết nó thay đổi chiến thuật thì ở đó mà lấy.

mình nghĩ vận lấy đc mà bạn nếu acc bạn có đầy đủ thông tin dù nó vào đc nó đổi hết chỉ có tốn ít thời gian để lấy lại:binhsua96:

mình nghĩ vận lấy đc mà bạn nếu acc bạn có đầy đủ thông tin dù nó vào đc nó đổi hết chỉ có tốn ít thời gian để lấy lại:binhsua96:
đúng là vậy.nhưng nếu ko pub ra.thì có thể lấy lại qua cách reset qua phone đã đăng kí gmail.còn nếu nó bật 2 lớp lên.thì chỉ có cách là contact gmail để lấy lại thôi cậu.

Đã nhờ 2 pro lấy lại đc acc gmail và paypal. Nợ 2 pro này 50$. Xin cảm ơn 2 bạn. 2 bạn vào cofirm đi

Chia bùn cùng cậu

Mình có cách lấy lại mà k bít có thành công không nữa. Y!H : nt_hieu87

- - - Updated - - -

Đã lấy lại được rồi à. Chúc mừng cậu

Đã nhờ 2 pro lấy lại đc acc gmail và paypal. Nợ 2 pro này 50$. Xin cảm ơn 2 bạn. 2 bạn vào cofirm đi

đã lấy lại pp cho bạn. Bạn nợ 30$ nha. khi nào có tiền pm trả mình. Tốn mất 150k tiền đt.
p/s: pro nào giết người gớm thế, lấy cái acc gmail cho người ta 20$. Ăn thịt người éo nhả xương

Èo.gì mà mất 150k ghê vậy cậu.tớ cũng vừa call cho pp nè.mất 70k tiền đt.lấy đc acc xong mừng quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week