Solved Cao thủ PTP CPM xin giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

ngocson0211

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
mình mới tập tành chơi cái này, các bác làm ơn cho hỏi là mình add code của 5 site PTP vào blog, thì nên tạo khoảng 3 blog rồi treo vào 10 VPS hay là tạo thật nhiều blog rồi treo vào jingling. mỗi blog là 1 link hay là 1 blog có thể ad vào nhiều jingling ở các VPS khác nhau. thanks

Mình ké topic vs nhé :)
Mấy pro cho hỏi nếu add iframe chứa link ptp (chỉ link, ko phải banner code hay popup code) vào blog rồi lấy link blog bỏ vào Jingling thì Jingling có click mấy ads ở trong các iframe đó ko ?
Vì có thử add banner code hoặc pop-up under vào thì Jingling có click, nhưng khi chỉ add iframe chỉ chứa link ptp vào thì thấy Hits lên mà Unique Hits ko lên .
Thanks trước !

Last edited:
Upvote 0
Mình ké topic vs nhé :)
Mấy pro cho hỏi nếu add iframe chứa link ptp (chỉ link, ko phải banner code hay popup code) vào blog rồi lấy link blog bỏ vào Jingling thì Jingling sẽ ko click mấy ads ở trong các iframe đó phải ko ?
Vì có thử add banner code hoặc pop-up under vào thì Jingling có click, nhưng khi add iframe chỉ chứa link ptp vào thì thấy Hits lên mà Unique Hits ko lên .
Thanks trước !

cậu có biết câu trả lời câu hỏi của mình không thế

Upvote 0
cậu có biết câu trả lời câu hỏi của mình không thế
Cậu cứ add vào sao cho khi vào blog ko quá lag thì được, ít blog thì khỏe hơn, và 1 link có thể add vào nhiều jingling
Và có những trang nó chỉ chấp nhận add 2 QC ở 2 site khác nhau vào 1 blog, tùy rule từng trang mà bỏ vào.
PS: Cậu có thể inbox mình trang demo của cậu được ko ?

Upvote 0
cái chính là tìm đc site ngon ít ng biết đến, lượng IP hot ( đừng phụ thuộc nhiều quá vào jingling). Tùy vào rule site mà chiến, biến hóa nhiều cách

Upvote 0
cái chính là tìm đc site ngon ít ng biết đến, lượng IP hot ( đừng phụ thuộc nhiều quá vào jingling). Tùy vào rule site mà chiến, biến hóa nhiều cách
Bác này nói chuẩn này

Upvote 0
Chào bạn,

Vấn đề của bạn chắc đã được giải quyết, mình xin phép Closed tại đây.

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786