Cập nhật tin tức TheGoldenPath đã dịch sang tiếng việt!!

Mục đích:học anh văncung cấp thông tin TGP cho các thành viên khác. Đừng chém nhé, mình dịch có nhiều chỗ sai không biết đúng không nên mong mọi người chém nhẹ tay tí :binhsua25:

Cập nhật TheGoldenPath (TGP) ngày 21/8

Cập nhật TheGoldenPath (TGP) ngày 23/8

Thấy ngon thì thanks mình nhe, còn không thì chém nhẹ tay thôi. :binhsua17::binhsua17:

Last edited by a moderator:
TGP là cái giống gì vậy, viết cho cộng động thì viết phải có phụ đề giải nguyên mẫu cho người khác hiều:binhsua27:

như vậy là site tạm ngừng phải không bạn !
chờ có lâu không đây !!!

như vậy là site tạm ngừng phải không bạn !
chờ có lâu không đây !!!

Hiện nay, site sẽ tạm dừng để dễ dàng cho việc update. Trong mail của Amin site TheGoldenPath.biz ngày 21/8 chỉ đề cập là mất vài ngày, chứ không có nói chính xác sẽ mất bao lâu.

Notes: Hiện đang có 1 mail mới nữa, có thể mai mình sẽ dịch rồi update lên cho mọi người cùng tham khảo luôn. thanks các bạn ^^!

uppp lên cho mọi người xem, đã edit #1 cho đẹp mắt và dễ nhìn. Đã update thêm tin tức mới ngày 23.8 vào luôn rồi

Hiện tại tình hình thằng này sao rồi chủ thớt. sao login vô không hiểu gì hết cả. không thấy tiền cũng chẳng thấy matrix đâu

:m020: lên lv4 rồi mà chưa rút được cắc nào :m020:

ko muốn làm các bạn nản lòng nhưng hệ thống chơi kiểu này thì đừng lôi dân mình vào chơi.
Mình nói vậy đó, các bạn hiểu thế nào cũng đc

:m020: lên lv4 rồi mà chưa rút được cắc nào :m020:

=> ai bảo bác ko rút. e lên level 4 thì cũng đã thu về hoàn vốn 60$ rùi nè, h chờ nó update hưởng lãi thôi. mà hình như h nó bắt phải update ID nó mới cho rút thì phải.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week