[Captcha] Đã bị scam

solodong

Senior
Reactions
67
MR
0.159
Như mình đã post bên http://mmo4me.com/showthread.php?65482-co-2WMZ-co-nen-mua-1-group-PIX-be-be-khong
và sau đó đã bị người có nickname trong hình ảnh nỳ scam. Không hiểu họ scam 1WMZ để làm cái gì nữa. Giờ mới hiểu tại sao người nước ngoài gọi người việt nam là bọn khôn lỏi

Như mình đã post bên http://mmo4me.com/showthread.php?65482-co-2WMZ-co-nen-mua-1-group-PIX-be-be-khong
và sau đó đã bị người có nickname trong hình ảnh nỳ scam. Không hiểu họ scam 1WMZ để làm cái gì nữa. Giờ mới hiểu tại sao người nước ngoài gọi người việt nam là bọn khôn lỏi
View attachment 13136

Đừng đánh đồng thế chứ bác! Tại bác ko tìm hiểu kĩ thôi bị scam là đáng rồi :mad: còn lên đây nói lời bậy nữa còn nhiều ng VN tốt lắm chứ bộ :mad:
THAM THÌ THÂM THÔI.

Đừng đánh đồng thế chứ bác! Tại bác ko tìm hiểu kĩ thôi bị scam là đáng rồi :mad: còn lên đây nói lời bậy nữa còn nhiều ng VN tốt lắm chứ bộ :mad:

ý tôi nói bọn scam VN mà tôi chat với nhiều người nước ngoài chúng bảo dân việt nam thế đấy

bó tay 1z cũng đi scam kô biết ăn gì với 1$ :binhsua04:

haiz vãi.mua bán ntn thì scam là đúng rồi.chả có gì tin tưởng đảm bảo thì giao dịch thế nào được.rút kinh nghiệm lần sau đi cậu

còn ac mega 2$ lâu ko gõ.bác làm thì em send bác 2 $ đó gõ lên 3$ để pay,sau đó lấy ac mua pix.ok thì pm yahoo:vanvuong_kiepnotran

ngu thì chết. 70 invi giá 1$ =))
ai tin đây
ko check trước 70 invi giá 1$ thì tôi bỏ 2$ ra 1$ mua 1$ nhờ trung gian cho lành
lập topic tổ bị đáp gạch

ngu thì chết. 70 invi giá 1$ =))
ai tin đây
ko check trước 70 invi giá 1$ thì tôi bỏ 2$ ra 1$ mua 1$ nhờ trung gian cho lành
lập topic tổ bị đáp gạch
đề nghị đọc lại đi nó bảo 1 id 70 1 id 10inv tui mua cái 10inv mà

đề nghị đọc lại đi nó bảo 1 id 70 1 id 10inv tui mua cái 10inv mà
thế sorry.
=)) đi lừa 1WMZ thì chắc thằng này nó có vấn đề
nếu là mình sẽ bán group 10 invi
sau đó sẽ lừa group 70 invi nhờ sự uy tín của group 10 invi kia
=))

làm ăn không cẩn thận, nik đâu đâu ko bik mem nào trong 4rum nữa mà đi gd, bị scam đáng rồi gì nữa
rút kinh nghiệm lần sau đi, cẩn thận vào, giang hồ hiểm ác, ko cẩn thận là làm đc bao nhiu đi cống nạp hết
1WMZ coi như học phí

ôi thoy bác kenyu đừng cười trên nỗi đau người ta nữa:( up lên cho ai bik ng bán uy tín thì support cho cậu ấy kìe!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week