cashfiesta có phải là lừa đảo?

Hiện tại anh này cũng là một offer, nó chỉ scam 50% thôi cậu à!
Mình cũng không hiểu vì sao lại có chuyện này, nhưng vài người đã có proof về nó rồi,
Nhưng theo mình biết, muốn có được proof của nó thì phải hoàn thành một số công việc của nó,
Hiện tại thì mình biết đó là làm offer cho nó, để trở thành thành viên chính thức của nó.
Nó chỉ trả tiền cho ai hoàn thành nhiệm vụ của nó giao, hiện tại thì bạn có thể hỏi ai đang chơi và được nó paid để hỏi thêm
Chúc bạn thành công!

Upvote 0
Tốt nhất là bạn không nên chơi, vì có quá nhiều lời phàn nàn scam về nó. Bạn có thể chơi PTC cho nhẹ nhàng :D.

Upvote 0
nói ko với cahfiesta. Nó scam theo kiểu rất khôn ngoan, nó trả tiền 1 số ng để họ đi khoe proof cũng có thể đó là ng của nó.

Upvote 0
thật ra thì treo PM kiếm tiền của nó thì điểm cũng lên có cả hỗ trợ auto nhưng mà tỉ lệ rẻ mạt mà nữa rất là đểu muốn tỉ lệ lên cao thì làm off gì đó nhưng có bao giờ nó chứng thực đâu thế là tui treo cả 4 tháng trời chưa đến 10$ mà lấy tiền thì phải Min 50$ thôi nghĩ cho khỏe thôi

Upvote 0
anh em ngừng chơi thằng này đi, nó không scam 100% mà chỉ 90 % thôi. Ví như ở VN nó chỉ scam 90% còn 10 là dành cho quảng cáo cho no và có proof vậy là có người vẫn tin nó và vẫn có người làm cho nó, các bạn tốt nhất là không làm cho nó, cứ chơi PTC thôi cũng gần như nhau mà có đồng ra đồng vào nhìn thấy như vậy yên tâm hơn còn hơn là không biết đi đâu về đâu. Các bạn chú ý nha.

Upvote 0
có ai biết về chương trình cahfiesta ,please reply
chƠi thẰng này ! CŨng có thỂ nhẬn ĐƯỢc tieenf tỪ nó cŨng có thỂ ko ?
NhƯng Ở viỆt nam thì hiẾm nhẬn lẮm bẠn Ạ !
Đa sỐ là Ở thành phỐ ĐỊa chỈ ĐƯỢc cỐ ĐỊnh thôi !
TỐt nhât là ko chƠi !
1 nĂm rỒi mình chƯa thẤy tiỀn vỀ nhé !

Upvote 0
h này mà còn nữa ah trời. nó cho ăn cam lâu lắm rồi mà, sao ko ai dẹp cái này đi nhỉ, chỉ đễ cam những người tham gia thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week