Help Cashfiesta – kiếm tiền trên mạng 2012 hấp dẫn và uy tín 100%

Status
Not open for further replies.

admtuyen

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Trước tiên hãy xem bằng chứng nhận tiền của Việt Nam:
Thêm một số bằng chứng trên toàn thế giới:
http://www.cashfiesta.com/?checks_infocenter
* Thông tin mới nhất Séc tháng 12/2011:
+Trung bình: $68.45
+Cao nhất: $114.12 (Vietnamese member)
*Trung bình năm 2011: $71.49
*Cao nhất ở Mỹ: $228.15
*Cao nhất năm 2011: $189.00 (Chinese member)

Dĩ nhiên hãy đọc phần bên dưới trước tìm hiểu cho rõ ràng

Q: cashfiesta là gì?
A: Cashfiest là hình thức kiếm tiền online dựa trên dịch vụ quảng cáo.
Sau khi lang thang vật vã tìm tòi nghiên cứu và tìm hiểu về Cashfiesta thì mình khẳng định đây là chuyện hoàn toàn có thật 100%
Bản chất của nó như sau:

Bạn đăng ký với cashfiesta một tài khoản và down chương trình cashfiesta về, như thế mỗi lần lên mạng trên màn hình máy tính của bạn sẽ chạy những banner quảng cáo của họ (chẳng tốn nhiều diện tích mấy đâu, hơn nữa bạn có thể chọn vị trí banner là trên cùng hoặc dưới cùng màn hình) cashfiesta trả tiền cho mình vì mình chấp nhận cho họ quảng cáo ^^ Bạn cũng được cashfiesta trả hoa hồng cho việc bạn giới thiệu người khác tham gia.

Q: cashfiesta lấy đâu tiền trả cho tôi?

A: cashfiesta lấy tiền của các nhà quảng cáo. Các công ty nhờ đến cashfiesta quảng cáo thương hiệu của họ, dĩ nhiên phí quảng cáo cashfiesta nhận được là khổng lồ, cashfiesta trích một phần từ đó trả cho chúng ta khi chúng ta góp phần giúp họ quảng cáo.Bạn chỉ cần nhớ số tiền mà bạn kiếm được chỉ là một phần rất nhỏ so với số tiền cashfiesta kiếm được.

Q: Chúng ta sử dụng CASHFIESTA như thế nào?

A: hãy tạo một tài khoản trên cashfiesta và down chương trình của cashfiesta về. Khi chạy chương trình cashfiesta, bạn sẽ đăng nhập dưới tên tài khoản đã đăng kí (bạn phải đang online nhé) và banner quảng cáo của cashfiesta sẽ hiện lên. Điểm tích luỹ của bạn sẽ tăng dần, càng nhiều điểm thì càng nhiều tiền.

Q: CASHFIESTA thanh toán tiền cho chúng ta như thế nào?

A: CASHFIESTA thanh toán tiền đến tất cả các quốc gia trên thế giới với hình thức chuyển tiền bằng Séc qua thư bảo đảm. Sau khi nhận Sec các bạn cầm CMND ra ngân hàng để rút tiền.

Q: làm sao tạo tài khoản trên cashfiesta?
Đăng ký tại đây: http://www.cashfiesta.com
Nếu chưa rõ cách đăng ký thì bạn có thể tải chi tiết trong file đính kèm cuối bài viết.

Q: Làm thế nào để chạy chương trình CASHFIESTA?
A: Sau khi đã hòan tất việc đăng ký bạn vào trang web http://www.cashfiesta.com, vào mục members nhập username và password vào để đăng nhập, khi đã vào được trang web bạn kiếm hàng chữ Download FIESTABAR và nhấn chuột vào đó để download FIESTABAR về.

Down về rùi thì cài đặt thui, các bước cài khá đơn giản, bạn sẽ không gặp khó khăn đâu. Cài đặt xong, khi bạn chạy thì một khung thoại sẽ hiện lên, bạn nhập tên tài khoản và pass vào, nhấp ok, chờ một chút banner sẽ hiện lện. (nếu banner không hiện lên mà thay vào đó là một khung thoại khác với tùm lum chữ và duy nhất một nút ok thì bạn cứ yên tâm, chỉ là cashfiesta chưa kết nối được, chỉ cần nhấp ok và làm việc bạn cần làm, khi kết nối được cashfiesta sẽ tự động đăng nhập và banner sẽ hiện lên)

Và thế là tha hồ lướt web trong khi thanh cashfiesta chạy, điểm lên tiền cũng lên

Q: Tôi ra máy ngoài dịch vụ internet có sử dụng CASHFIES dụng được không?

A: Được, nếu máy ngoài dịch vụ không cài sẵn chương trình thì bạn chỉ cần vào http://www.cashfiesta.com và download chương trình về cài vô máy là xong ( chẳng tốn mấy thời gian đâu, kiếm tiền cũng phải bỏ chút công sức chớ nhỉ)

Q: có thể kiếm được bao nhiêu tiền từ CASHFIESTA ?

A: còn tùy các bạn:
* Nếu các bạn chỉ muốn kiếm thêm tiền để tiêu vặt thì mỗi lần lên Internet bạn chi cần nhớ chạy chương trình CASHFIESTA, mỗi giờ bạn sử dụng Internet bạn phải tốn koảng 3-4k tuỳ dịch vụ internet của bạn đồng thời bạn cũng kiếm được khoảng 700-800points từ cashfiesta tương ứng khoảng 9-10k, tức là lời khoảng 6-7k, một tháng sẽ có thêm hơn 200k cho con heo đất mà còn đơợc lướt web free nữa

* Nếu bạn nào thực sự quan tâm đến hình thức kiếm thêm thu nhập này và muốn bia lến nó thành một nguồn thu nhập đáng kể (tức mỗi tháng lời 2-3 triệu) thì ngoài việc sử dụng trực tiếp CASHFIESTA bạn phải giới thiệu CASHFIESTA đến thật nhiều người khác, đảm bảo với các bạn sau vài tháng đầu vất vả, đến tháng thứ 3 hehe tiền vô vô

Q: Có phải CASHFIESTA sẽ trả tôi 1,666 $cho 1000 điểm không?

A: nếu chưa là goldclub thì cứ 1000points cas chỉ trả cho bạn khoảng 0.5$ thui nhưng nếu là thành viên của goldclub thì bạn kiếm được 1.66$ cho 1000 points. Khi bạn chưa là thành viên của GOLD CLUB thì CASHFIESTA sẽ trả tiền cho bạn theo 6 cấp tùy vào số ĐĂNG KÝ ĐẶC BIỆT ( Special offer ) mà bạn đạt được, các Special offer này để chứng tỏ bạn có tham gia và quan tâm tới CASHFIESTA .
*Từ 1/2012, Cashfiesta thanh toán qua PayPal(Đầu tháng nhận được tiền của tháng trước) hoặc Séc (Trước đó chỉ thanh toán qua Séc)

Lưu ý:
1. Tuyệt đối không dùng auto như: easycash, sohuuwebcash…Nếu bị phát hiện sẽ bị xóa tài khoản, bao nhiêu công sức đi tong hết thì giáng chịu nhé ;) )
2. Sau khi đăng ký Special offers thì thỉnh thoảng ghé thăm nó tí (ít nhất đến khi được xác nhận) để nhận được point và tăng rate lên 1000/$1 nhé.
3. Giới thiệu thật nhiều bạn bè để giúp bạn kiếm thêm tiền và tăng đáng kế $$$ cho bản thân.
4. Tỉ lệ:
+ 0 SPECIAL OFFER 0,010 USD /1000 Points
+ 1 SPECIAL OFFER 0,040 USD /1000 Points
+ 2 SPECIAL OFFER 0,333 USD /1000 Points
+ 3 SPECIAL OFFER 0,500 USD /1000 Points
+ 4 SPECIAL OFFER 0,660 USD /1000 Points
+ 5 SPECIAL OFFER 0,830 USD /1000 Points
+ 6 SPECIAL OFFER 1,000 USD /1000 Points
+ GOLD CLUB 1,666 USD /1000 Points
(6 SP + 133 GPs + 10.000p từ ref)
Đăng ký tại đây: http://www.cashfiesta.com

Bổ sung nhé:

1. Mỗi ngày chạy cashbar khoảng 45' liên tục đc 1 Gold Club Point (GPs), nhận được 100p từ ref đc 1 GPs, cuối tháng nó cho 15 GPs tùy vào số ref bạn giới thiệu và thêm 15 GPs dựa trên tổng thời gian online. Trung bình được 77 GPs.

2. Payrate trong tháng dựa trên số SP bạn đăng ký được. Thường từ giữa tháng đến 23 là xác nhận só SP đăng ký trong tháng hiện tại.
3. 1h liên tục đc 600p, trung bình đc 500p nếu chú mập lùn ko dừng quá lâu, nhiều lần.

4. Point nhận được từ SP được tính 1$/1000p.

5. Nên đăng ký offer bạn thích, ghé thăm offer đó thường xuyên để nó xác nhận cho, lúc nào đc xác nhận rồi thì cho vào sọt rác cũng được :D. Nhiều bạn đăng ký xong vứt đấy, ko ghé thăm nên mặc dù đăng ký nhiều nhưng ko nhận được hết.

6. Một mạng có nhiều máy tính được đăng ký cho nhiều người (không trùng thông tin). Mình đang hỏi xem tối đa đc bao nhiêu người trong 1 mạng. Mình đăng ký vài account cho đc nhiều :D.

(Tiếp)
7. Cashfiesta bar là 1 adware an toàn, ko phải virus và không gây hại. Có thể dùng BKAV Pro (Top 3 thế giới) để check. Mình dùng hơn 2 tháng mà ko vấn đề gì với các loại account như gmail, PayPal...Các bạn nên add cashfiesta vào vùng ngoại lệ của các anti-virus soft để chạy.
Cuối cùng là ai yêu cầu hướng dẫn làm offer thì post lên nhé.

Đang cập nhật tiếp, ghé thăm thường xuyên topic này để biết thêm thông tin nhé.

Attachments

• Cashfiesta Registering.zip
    2.3 KB · Views: 110
Last edited by a moderator:
Hê nhiều thoải mái chứ. Mình đã mail hỏi rõ admin roài. Những người bị ban là những người dùng auto đó bạn. Mọi người cứ chơi thật thà, không auto gì thì không bao giờ bị ban.

Chi tiết nè hihi, nội dung là do nhiều người đề nghị được thanh toán qua PayPal cho nên họ đã thêm phương thức thanh toán qua PayPal cho tiện, khỏi phải đợi cả tháng trời mới nhận được tiền mà chỉ cần rút cái là có ngay tiền trong PayPal, rồi rút về Ngân hàng, 2-4 ngày là có tiền roài haha.
Các bạn chọn trong mục "Preferred payment threshold" là PayPal và điền địa chỉ PayPal chính xác vào nhé.
Many of you have asked for PayPal payments, and here they are: starting Jan, 2012, you will be able to request payments to be made to your PayPal account.

To receive a PayPal payment, you should select PayPal as a preferred payment method in your profile and enter your PayPal email address.

And that's not all: during the whole of 2012 we will cover ALL PayPal payment related fees for members who refer 3 or more other members to join Cashfiesta in 2012!

Nhìn vào bảng Static thì nhìn chỗ nào để biết là mình làm đc bao nhiêu offer rồi các bạn.

làm thử 1 tháng ..........

làm thử 1 tháng ..........

Thử 1 tháng thôi thì bồ tèo nghỉ đi cho khỏe. Trong tháng đầu tiên, chậm nhất là đến cuối tháng thứ 2 bạn chỉ cần chạy 30' mỗi ngày để được điểm Gold cho việc trở thành Gold club (nhận 1,666$/1000 points). Vì khi chưa đc xác nhận Special Offers thì chi được 0,01$/1000 points thôi :(. Chịu khó đăng ký special offer và thỉnh thoảng ghé thăm nó, chơi ít game. Khoảng 2-4 tuần sẽ xác nhận được offers, chậm nhất là 8 tuần. Có thể dùng phần mềm fake IP sang US, UK...để đăng ký được nhiều offers hơn. Chú ý làm theo hướng dẫn đối với mỗi offers nhé.

up kiếm thank

Thử 1 tháng thôi thì bồ tèo nghỉ đi cho khỏe. Trong tháng đầu tiên, chậm nhất là đến cuối tháng thứ 2 bạn chỉ cần chạy 30' mỗi ngày để được điểm Gold cho việc trở thành Gold club (nhận 1,666$/1000 points). Vì khi chưa đc xác nhận Special Offers thì chi được 0,01$/1000 points thôi :(. Chịu khó đăng ký special offer và thỉnh thoảng ghé thăm nó, chơi ít game. Khoảng 2-4 tuần sẽ xác nhận được offers, chậm nhất là 8 tuần. Có thể dùng phần mềm fake IP sang US, UK...để đăng ký được nhiều offers hơn. Chú ý làm theo hướng dẫn đối với mỗi offers nhé.

8 tuần..lâu quá.....có cách nào sớm hơn

8 tuần..lâu quá.....có cách nào sớm hơn
Đấy là trường hợp xấu nhất, còn thường thì tháng sau update tháng trước, tức là xác nhận xem được mấy Special Offer (SP) để tăng payrate cho mình đấy. Để tính tiền cho tháng đấy. Như vậy đến tháng thứ 3 là mình có thể rút tiền tháng đầu, tháng thứ 4 rút tiền tháng thứ 2. Vậy nên chạy ầm ầm vào anh em nhé!

Cố lên anh em ơi!!!!!!!!!!

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

fake IP UK phai dung info cua UK để đăng ký à.

Hix, sorry nhé. Thằng admin nó bảo ko nên làm thế. Chỉ nên đăng ký Special Offer(SO) dành cho mình thôi, vì rất khó nhận được SO từ việc fake IP!!! Cậu từ tìm thằng nào cho World và No là đăng ký được. Nhớ là thỉnh thoảng ghé qua nó nhé.

Last edited by a moderator:
làm thử phát xem sao

Đã reg cho cậu . Fake IP US vào làm offers đc ko nhỉ ?

Đấy là trường hợp xấu nhất, còn thường thì tháng sau update tháng trước, tức là xác nhận xem được mấy Special Offer (SP) để tăng payrate cho mình đấy. Để tính tiền cho tháng đấy. Như vậy đến tháng thứ 3 là mình có thể rút tiền tháng đầu, tháng thứ 4 rút tiền tháng thứ 2. Vậy nên chạy ầm ầm vào anh em nhé!

Cố lên anh em ơi!!!!!!!!!!

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

Hix, sorry nhé. Thằng admin nó bảo ko nên làm thế. Chỉ nên đăng ký Special Offer(SO) dành cho mình thôi, vì rất khó nhận được SO từ việc fake IP!!! Cậu từ tìm thằng nào cho World và No là đăng ký được. Nhớ là thỉnh thoảng ghé qua nó nhé.
Ai rãnh vào làm giúp mình vài cái SO đi, mình hậu tạ cho ^.^

vậy tin chính xác là web này ko scam hả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam