Tutorial [Cashpirate] - Cài app kiếm tiền trên androi

deviltrai

Senior
Reactions
160
MR
0.000
Mình xin giới thiệu với các bạn hình thức kiếm tiền CPI cho androi với app Cashpirate:
Đầu tiên các bạn vào CH play tìm cashpirate > cài đặt xong > mở app để đăng kí sau đó họ yêu cầu nhập code để nhận bonus 500 coins thì các bạn.nhập mã TJACMQ (để ủng hộ mình) sau đó các bạn tiến hành cài app ở trong phần Earn money để kiếm tiền.
Hàng ngày có rất nhiều app để install,tuy mình chỉ có khỏang 10 ref không thường xuyên nhưng sau hơn 2 ngày mình đã rút đc 2.5$ do hàng ngày có rất nhiều app,mình yêu cầu chỉ sau 2 phút thì nhận được tiền (chắc là instant)
p/s: offer thuờng nằm ở cái trên cung và cái dưới cùng trong mục.earn money và có 2 cấp giới thiệu
Các bạn down app về rồi chạy khỏang 30 giây mới đc cộng coins nhé
Thank all!
Proof thứ 2 chỉ sau hơn một ngày,post vào đây cho nó máu

Last edited:
cái này dùng giả lập đc k cậu. mình check giả lập thì nó k load đc vào trong, open rồi lại bật ra desktop luôn

giống mình,quá chán cái này luôn,còn cái cashpirate này dễ không,mới giả lập tìm chẳng ra :(
Cực kì dễ bạn,chỉ cần cài đặt và chạy app khoảng 30s là nhận được coins ,giá mỗi app 60 coins trở lện
Cái này rất tiềm.năng đó bạn ,hơn 2 ngày mà mình đã rút được 2.5$ ,do vào pp nó chuyển sang giao diện mobile nên không thể xem lịch sử để chụp ảnh post lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week