Cậu chuyện buồn cho 1 tình bạn và chuyện làm net Avazu

Status
Not open for further replies.
cảm giác thớt tự pr mình hay sao ấy, mấy top đọc mãi cũng ngán, nội dung chả có gì hay ho

KO TỰ PR NHA , MÌNH CŨNG CHẢ CẦN PR GÌ CẢ , CHỈ LÀ THẤY ỨC CHẾ VỀ CÁI ĐÓ THÔI , VÌ NÓ CHẢ LÀM GÌ MỚI BỊ AM NÓI 1 TÝ NÓ ĐÃ ĐỔI HẾT PASS KO NÓI 1 CÂU, PR CŨNG CHẢ ĐƯỢC GÌ , VỚI LẠI TÂM TRANG CHỨ CÓ PHẢI CHUYỆN ĐÂU MÀ HAY HO , POST LÊN ĐÂY ĐỂ MẤY BẠN CĂN NHẮC TRƯỚC KHI QUEN AI ĐÓ DÙ Ở NGOÀI ĐỜI THÔI

thienthien

Junior
Reactions
67
MR
0.000
hằng ngày vẫn phải đi kiếm mấy trang web đào sts kiếm được 100k đã là mừng lắm rồi :oops: trong hình còn đòi 1 tuần trên 500$ ( được voi đòi tiên )

vanhungg

Junior
Reactions
94
MR
0.033
Chat with me via Skype
Đời ấy mà biết làm sao được. Nếu đã mất rồi , bị lừa rồi thì thôi bỏ đi. Mất tiền, mất sức, mất con cờ hó được rồi. Đừng mất công bực nữa. Mất nhiu đó được rồi. Thời gian tức tối, ức chế thì để làm việc khác đi. Cay cú cũng ko giải quyết đc chuyện gì cả.

Đời ấy mà biết làm sao được. Nếu đã mất rồi , bị lừa rồi thì thôi bỏ đi. Mất tiền, mất sức, mất con cờ hó được rồi. Đừng mất công bực nữa. Mất nhiu đó được rồi. Thời gian tức tối, ức chế thì để làm việc khác đi. Cay cú cũng ko giải quyết đc chuyện gì cả.

mất thì ko mất nhưng cách làm việc nó rất khó chụi bạn , mà nếu mất thì coi như cúng thôi

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Ku này mình có chơi

Với lại tuần này làm 900$ rồi nó cũng *** cho làm thêm để đủ min 1k$ để lỡ paid còn có tiền , công sức bỏ ra tiền bạc bỏ ra chứ có phỉa làm free đâu mà nó đổi là đổi được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week