Cầu cứu các pro !!!

smile21

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tit nhờ các pro giúp em với ..
Thèn bạn thân em mới vừa mất laptop... Cả phòng mất 2 cái laptop với 1 cái điện thoại... Có
cách nào xem ip và tra địa chỉ máy không ạ.. Máy nó mới mua 1 tháng... Nhà nông thôn chẳng có điều kiện chi gom góp từng chút một mới mua được laptop cho nó mà giờ vậy... Xót lắm :(:(:(
Em ở ĐN.. Thấy tội nó quá...Em newbie nên cũng chẳng làm gì đc.
Tiện thể e hỏi luôn phần mềm nào có thể giúp lấy lại máy khi mất xài ngon ngon với ạ..
Mong mọi người giúp đỡ

Last edited:
Cầu cứu mấy anh sếp chứ cầu cứu mấy anh mmo sao được.

với lại cái tội đé0 giữ gìn đồ đạc cho kĩ đến khi bị trộm nó khênh thì than trách ai cho được

Cầu cứu mấy anh sếp chứ cầu cứu mấy anh mmo sao được.

với lại cái tội đé0 giữ gìn đồ đạc cho kĩ đến khi bị trộm nó khênh thì than trách ai cho được
rồi bạn mà k có ý nghĩa lắm :(

Làm sao mà tra địa chỉ theo máy được (Trừ khi bạn còn MAC address và sau đó nhờ CA thì may ra). Đợi bao giờ có "Find My Laptop" chắc tìm dc

@@ trước mắt k biết nc sao với phụ huynh :)
Tốt nhất là đừng nói làm chi cho ông bà xót của, ông bà buồn.
Lúc nào về thì mượn tạm cái lap bạn nào đấy về, làm thêm kiếm tiền mua cái lap cũ tầm 3-5 củ cũng đẹp long lanh :D

Tốt nhất là đừng nói làm chi cho ông bà xót của, ông bà buồn.
Lúc nào về thì mượn tạm cái lap bạn nào đấy về, làm thêm kiếm tiền mua cái lap cũ tầm 3-5 củ cũng đẹp long lanh :D
Chắc chắn nhà nó chưa biết rồi... mà tính lấy lại đc thì ngon k thì coi như max nhọ rồi tính đến phương án 2 chứ công an vào cũng như không bạn à

chắc giờ này nó đang an phận trong tiêm cầm đồ rồi.! thôi cố gắng cày lấy 5tr mua máy cũ cũng nhiều con long lanh lắm.. như bạn ở trên nói đấy.
chia buốn nhé....

Chắc chắn nhà nó chưa biết rồi... mà tính lấy lại đc thì ngon k thì coi như max nhọ rồi tính đến phương án 2 chứ công an vào cũng như không bạn à

Mất đồ, lên công an trình báo là việc nên làm. Còn CA tìm được hay không thì may mắn là chính.

chắc giờ này nó đang an phận trong tiêm cầm đồ rồi.! thôi cố gắng cày lấy 5tr mua máy cũ cũng nhiều con long lanh lắm.. như bạn ở trên nói đấy.
chia buốn nhé....
tks bạn... m cũng nghĩ vậy nhưng mà trên đây pro nhiều nên m hỏi càng may ra có hy vọng thì tốt :)

vừa mất báo liền bạn à :)
Chia buồn cùng bạn chủ thớt. Hồi năm nhất mình với thằng bạn mình cũng bị nó vào vơ luôn 2 cái, cổng nhà trọ thì khóa kín mít mới ghê. Nửa đêm đó ông chủ đi soát hết mà vẫn tìm không ra, ổng điên máu luôn. Giờ thì sợ nên đi đâu cũng vác cái lap theo, không bao giờ bỏ ở phòng trọ.
Nói thật chứ mất chiếc xe máy, có bảng số xe, giấy tờ đầy đủ thì may ra chứ mất cái lap thì xác định, công an ở đâu đó có túm được thì cũng chẳng biết ai à trả lại :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom