cấu hình 768MB 1core kéo nhẹ nhàng thằng jingling được không

1 Core 2GB Ram trở lên, mức này thì được 3 slots. Chịu khó đầu tư cấu hình cao đỡ fải bị treo vps + slots nhiều.
jingling nó phụ thuộc phần cứng để tăng slost hả chị , chị thường thấy jingling tối đa được bao nhiêu slot

jingling nó phụ thuộc phần cứng để tăng slost hả chị , chị thường thấy jingling tối đa được bao nhiêu slot
Phụ thuộc phần cứng, mình đang xài 2 core 8GB ram của Google thì được 5 slots và cũng là slots cao nhất mình xài dc. Cũng có thấy 6 slots nhưng chưa xài(thấy của ngta)

dạ , em cảm ơn chị
có tí góp ý
1- 768mb 1 core vẫn chạy jingling được tuy nhiên nó không nhẹ nhàng ( nếu có chạy thì chọn cấu hình như thím @sandaru đã gt cho bạn, có ổ SSD, không link nó đỏ lòm ko có traffic nhé)
2- ăn được bằng jingling là nhất khỏi cần ssh (tuy nhiên thận trọng khi sử dụng vì đa số giờ các net, site đã cạch mặt thằng jingling)
3- bạn chuyển hẳn giới tính của thím @sandaru sang female quả là lợi hại :D

có tí góp ý
1- 768mb 1 core vẫn chạy jingling được tuy nhiên nó không nhẹ nhàng ( nếu có chạy thì chọn cấu hình như thím @sandaru đã gt cho bạn, có ổ SSD, không link nó đỏ lòm ko có traffic nhé)
2- ăn được bằng jingling là nhất khỏi cần ssh (tuy nhiên thận trọng khi sử dụng vì đa số giờ các net, site đã cạch mặt thằng jingling)
3- bạn chuyển hẳn giới tính của thím @sandaru sang female quả là lợi hại :D
sandaru là girl mà

các bác cho hỏi, cái jingling này chạy được những site nào thế ạ, e chưa dùng cái này bao giờ

chay được những site nó chấp nhận jingling :d
nó có ghi trong FAQ: chấp nhận hitleap jingling ỏ exchange traffic là được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week