--Cấu Hình máy Tính Chạy 50acc Võ lâm 1--THuê Ng viết Sript VL 1

KaitoKid

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Ai đã từng chơi VL 1 cho mình xin cái ý kiến Tí.....Thớt kia Spam quá nên lập thớt mới
Ai biết thì chỉ ko biết thì thôi nha Hix...Đừng Cmt lung tung .....
Mình cần Treo 50acc Cày tiền VL....Ko biết cấu hình thế nào thì ổn có tham khảo bên Voz thì đc cái cấu hình này của 1 bạn đã từng Treo cày 70acc
CPU AMD 5000 -- Main ECS 780G -- Ram 4g -- ( và 1 số Linh Tính Khác )
Thời Xưa VL chạy cả Auto thì nó ko ngốn CPU là mấy chỉ Ngốn ram...Nhưng vừa nhận đc nguồn tin nghe nói là Auto nó ngốn CPU GHê lắm mà ko biết thế nào !!!
Bác nào Tư Vấn hộ .....
Mình cần tìm 1 Pro Code viết 1 Script Chạy làm NV môn phái Thiên Nhẫn VL 1 thu phí......!!!!!

wolbuh

Senior
Reactions
197
MR
0.000
Nói ngu tí chứ con AMD 5000 (so với intel chắc bằng dual core E2200) đú sao đc bằng mấy con celeron G4xx bây giờ. ram hồi đó DDram 2 buss 800, VGA 780G thực ra là Main AMD chipset 780G, con vga onboard nó hình như là HD 7450.
Nên nếu chủ thớt chỉ cần mua cpu dua core G8xx trở lên, ram tầm 4G-8G, Main B75 vga onboard hd 4000 thì hơn cấu hình trên rất nhiều ( do cấu hình trên mua cách đây chắc 4 năm rùi)

nói ngu tí chứ con amd 5000 (so với intel chắc bằng dual core e2200) đú sao đc bằng mấy con celeron g4xx bây giờ. Ram hồi đó ddram 2 buss 800, vga 780g thực ra là main amd chipset 780g, con vga onboard nó hình như là hd 7450.
Nên nếu chủ thớt chỉ cần mua cpu dua core g8xx trở lên, ram tầm 4g-8g, main b75 vga onboard hd 4000 thì hơn cấu hình trên rất nhiều ( do cấu hình trên mua cách đây chắc 4 năm rùi)

đúng bạn ơi cấu hình đó 2008:d......nhưng mình đưa lên tham khảo thôi vì cấu hình đó đc ng đó cho chay 50acc mượt :d
.........nhưng hiện tại ko biết thế nào...!!! Nghe nói giờ vl nó ngốn cả cpu

- - - Updated - - -

giờ chắc phiên vũ và đồ hoàng kim, bạch kim,kĩ năng vốn có đeo kín người =)), nghỉ mấy năm rồi, ko ngờ vẫn có người còn cày tiền võ lâm

HOÀNG KIM BẠCH KIM GIỜ CHO CŨNG KO LẤY PV THÌ ĐẦY ĐƯỜNG ACC CÙI CÒN CHẠY ĐC:(

đúng bạn ơi cấu hình đó 2008:d......nhưng mình đưa lên tham khảo thôi vì cấu hình đó đc ng đó cho chay 50acc mượt :d
.........nhưng hiện tại ko biết thế nào...!!! Nghe nói giờ vl nó ngốn cả cpu

- - - Updated - - -

HOÀNG KIM BẠCH KIM GIỜ CHO CŨNG KO LẤY PV THÌ ĐẦY ĐƯỜNG ACC CÙI CÒN CHẠY ĐC:(

core i3 yvy bright + ram 8G thì 100 cái máy ảo còn chạy ngon lành. auto + võ lâm 1 tuổi gì. Chỉ sợ đường truyền sida thui

core i3 yvy bright + ram 8G thì 100 cái máy ảo còn chạy ngon lành. auto + võ lâm 1 tuổi gì. Chỉ sợ đường truyền sida thui

EM CŨNG THẮC MẮC TÍ 100ACC THÌ CHẮC PHẢI CHƠI CÁP QUANG MAY RA NÓ KÉO NỔI CHỨ MẠNG THƯỜNG THÌ CHẮC KO NỔI NHỈ:(
tHEO MÌNH BIẾT VL KO CHẠY ĐC TRÊN 64BIT THÌ 8G LÀM GÌ DÙNG HẾT BẠN

ngày xưa mình có con thiên nhẫn chuyen đi thọt cày tiền,kéo theo con Nga bi buff + con thiếu lâm cùi mía...cày ngày cày đêm => thi 10 môn rớt 8 môn:m066:

nhơ hồi xưa có thiên nhẫn ( võ lâm lúc đó chua kỉ niệm 1 năm) săn boss đc bí kíp cái bang rồng bán đc 6k lượng ( 3k lượng + vât phẩm), vì sever mới ra mà KNB giá có 130-140 vạn nên lúc đó đứng đầu bảng phú hộ

EM CŨNG THẮC MẮC TÍ 100ACC THÌ CHẮC PHẢI CHƠI CÁP QUANG MAY RA NÓ KÉO NỔI CHỨ MẠNG THƯỜNG THÌ CHẮC KO NỔI NHỈ:(
tHEO MÌNH BIẾT VL KO CHẠY ĐC TRÊN 64BIT THÌ 8G LÀM GÌ DÙNG HẾT BẠN

Win 64 bit có chế độ 32 bit. không biết ah.
Mà win 32 bit thì max ram tầm gần 3G

Win 64 bit có chế độ 32 bit. không biết ah.
Mà win 32 bit thì max ram tầm gần 3G

BIẾT CHẾT LIỀN ĐÓ .........VẬY THEO BẠN THÌ THẾ NÀO MỚI DÙNG HẾT 8G VÀ THEO CẤU HÌNH BẠN ĐC RA THÌ MÁY CHẮC 10TR......!!!!!
vẬY MÌNH HỎI CÁI NÀY TREO ACC VL THẾ RỒI CÒN MỞ SOFT CAPTCHA ĐC KO =))

- - - Updated - - -

em nhầm, sr bác. 8G chạy đc mấy cái máy ảo thui, mỗi cái chạy vài chục cái auto =))

AUTO THÌ MỞ 1 CÁI CHỨ NHIU NHƯNG MÀ 1 AUTO CÓ THỂ KÍCH HOẠT ĐC BAO NHIU NHÂN VẬT CŨNG ĐC......ĂN THUA NÓ NGỐN CPU HAY KO THÔI

nhơ hồi xưa có thiên nhẫn ( võ lâm lúc đó chua kỉ niệm 1 năm) săn boss đc bí kíp cái bang rồng bán đc 6k lượng ( 3k lượng + vât phẩm), vì sever mới ra mà KNB giá có 130-140 vạn nên lúc đó đứng đầu bảng phú hộ
lúc mới ra thì chơi thấy hay,cày ngày cày đêm,wen ăn wen ngủ,bỏ cả học,,,:m066: càng về sau càng chán,:m020: cũng may nó chán đi ko thì bây giờ cũng như thằng Luyện , mê game đi cướp tiệm vàng cmnr :m020:

BIẾT CHẾT LIỀN ĐÓ .........VẬY THEO BẠN THÌ THẾ NÀO MỚI DÙNG HẾT 8G VÀ THEO CẤU HÌNH BẠN ĐC RA THÌ MÁY CHẮC 10TR......!!!!!
vẬY MÌNH HỎI CÁI NÀY TREO ACC VL THẾ RỒI CÒN MỞ SOFT CAPTCHA ĐC KO =))

thì cài win 64 bit thì nhận ram vô tư, mà trong win 64 bit có chế độ 32 bit. giống như win 32 bit có chế độ 16 bit đó.
Mà cấu hình em đưa ra tầm vài chai chứ mấy: dual core G8xx ( khoảng 1t5) hoặc mạnh hơn thì core i3 ( tầm hơn 2 chai). main B75 thì tầm 1t5, ram 8g tầm 800k.
PS: nhớ mua cpu yvy bright nhá

Nếu như thế theo cậu 100acc nó chạy nổi ko chứ thật sự cày tiền thì chắc phải chuyển wa mạng cáp quang chạy 50acc thì huề vốn với lổ là có:(

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
VL miễn phí hồi đó chơi Ngự Long hack Tử Thủy Tinh 1 ngày 3-400k thế rồi học sinh yếu bị ép vào kỉ luật sắt mới bỏ game được ... ôi 1 thời!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week